Misalin Axar Jefa Shirin Kasuwanci

MISALIN AIKIN SHIRIN KASUWANCI

Shin kuna da sha’awar jefa gatura a waje ko cikin gida kuma kuna son wucewa kawai wasa?

Shigar da gatarin gatari babban tunani ne wanda zai iya zama babban fa’ida dangane da gamsuwa ta kuɗi da ta mutum. Daya daga cikin mahimman abubuwan da dole ne su wanzu don cimma wannan burin shine shiri.

Anan akwai samfurin gatari na jifa da tsarin kasuwanci. Wannan yana taimakawa warware matsalar da yawancin ‘yan kasuwa ke fuskanta yayin fara kasuwancin su. Shirin ku shine samfuri da kasuwancin ku ke buƙata don samun nasara.

Amfani da wannan shirin azaman samfuri, zaku iya aiwatar da dabarun da suka dace don tabbatar da nasara.

Takaitaccen Bayani

Target Hit! Kamfanin jifan gatari yana cikin Scranton, Pennsylvania. An shirya abubuwan wasannin mu na gatari a lokacin bukukuwa, ranakun haihuwa, ranakun haihuwa, shawagin amarya (ko bukukuwan bukukuwa), ginin ƙungiyar kamfanoni da sauran abubuwan musamman.

Target Hit wasa ne wanda mutane da yawa ke haɗe da yanayi mai ban sha’awa! An ƙirƙira shi don cin gajiyar shahararsa da ke ƙaruwa.

Mun samar da yanayin da mutane za su daina tunanin ayyukansu na yau da kullun. Ta hanyar ziyartar cibiyoyin jefa junan mu, za su iya barin duniyar su a baya su yi nishaɗi tare da abokai, dangi, da yin sabbin abokai.

Ta hanyar ƙirƙirar yanayi mai daɗi, muna taimakawa gina al’umma mai aminci na masu sha’awar wasanni.

Ƙarin hits! An shirya fitar da kaya a manyan biranen Pennsylvania da bayanta. Manufar mu ita ce gina kasuwancin wasanni inda abokan ciniki koyaushe suke dawowa tare da abokai da dangi don mafi kyawun ƙwarewar jefa gatari.

An ƙera sabis ɗin jifa da gatari don ya zama abin daɗi. Abokan ciniki na iya shiga cikin ayyuka daban -daban masu ban sha’awa da ban sha’awa. Zaɓuɓɓukan wasan da za a iya samu ko nau’ikan sun haɗa da wasannin gatari irin na Olympic, jifa-jifa, jefa gatarin sararin samaniya, da wasan league.

Kowannen su yana da tsari na musamman da manufofi. Abokan cinikin mu na iya zaɓar yin solo ko tare da ‘yan wasa da yawa.

Kasuwancinmu yana da niyyar ƙirƙira da kula da matakin jin daɗi a duk lokacin da muke ciyarwa a cikin kayan aikin mu. Wannan ya haifar da kwararar abokan ciniki (na yau da kullun da sababbi) suna wucewa ta ƙofofinmu.

An sadaukar da mu don samar da kyakkyawan yanayi mai daɗi don ƙwararru da marasa ƙwararrun masassara.

Muna ƙoƙarin gina ƙaramin kasuwanci mai bunƙasa wanda shine mafificin manufa ga masu son wasanni da kasada. Ko menene matakin ƙwarewa, ana kiyaye abokan cinikinmu koyaushe saboda akwai wani abu ga kowa.

Muna wasa wasanni kuma muna ƙoƙarin samun kaso mai kyau na kasuwa. Abin farin cikin shine, jama’ar gatari na ƙaruwa yana ƙaruwa saboda karuwar roƙon wasanni. Tare da wannan a zuciya, muna fatan kama wani yanki mai mahimmanci na kasuwa.

Wannan zai ba mu damar zama ɗaya daga cikin manyan kamfanonin jifan gatari biyar a Pennsylvania na tsawon shekaru 7.

A cikin shekaru 2 na kasancewar kamfaninmu, mun sami nasarar shawo kan manyan matsaloli. Kowannen su ya taimaka wajen gina kasuwancin mu akan nasarori. Koyaya, muna kuma ƙoƙarin auna ci gaban mu zuwa yanzu.

Don yin wannan, muna hayar sabis na kamfanin tuntuba na kasuwanci wanda ya ƙware wajen samar da irin waɗannan sabis. An gudanar da tantance mahimman fannoni, gami da ƙarfi, rauni, dama, da barazanar. Da ke ƙasa akwai binciken su;

Am. Can

A matsayina na sabon ɗan wasa a fagen jefa gatari, mun sami damar aiwatar da ɗan kaɗan a cikin ɗan gajeren lokaci. Wannan yana yiwuwa godiya ga ƙarfin mu, wanda ya haɗa da ƙirar ra’ayi da ƙwarewa da ilimin ma’aikatan mu.

Muna da ƙungiyar masana waɗanda aikinsu da rayuwarsu ta ƙwararru ta ta’allaka ne da jifa da gatari. Waɗannan ƙwararrun sun zama kashin bayan nasarar kasuwancinmu.

II. Wuri mai laushi

Ayyukanmu ba marasa rauni bane. An gano raunana, gami da rashin iyawar mu na yanzu na kwatanta kwarjini da manyan alamomin gatari. Wannan yafi yawa saboda girman ayyukan. A matsayin kamfani mai tasowa, muna da ƙarancin kuɗi don fara ci gaba mai aiki.

Da fatan, cikin lokaci wannan zai wuce kima idan aka yi amfani da dabarun da suka dace.

iii. Dama

Muna da manyan dama a wurin mu. Wannan shi ne saboda wani muhimmin abu; girma sha’awa a wasanni.

Sha’awar wasanni ta sake tasowa tsakanin mutane da yawa. Don haka, yana ba da dama ta musamman don cin gajiyar duk fa’idodin da ke akwai.

Hanya ɗaya da za a iya cin moriyar wasannin motsa jiki ita ce gano sabbin wurare. Wannan zai taimaka wajen biyan buƙatun da ke ƙaruwa na kasuwar da ba ta dace ba.

iv. Amenazas

Ci gaban tattalin arziƙi ko koma bayan tattalin arziki zai sa mutane (abokan ciniki) su fifita yadda suke kashe kuɗin su. Wannan saboda akwai ƙarancin amfani sau ɗaya. Hakanan, koma bayan tattalin arziki yana haifar da asarar aiki.

Don haka ƙudan zuma na wasanni kayan alatu ne da mutane da yawa za su fi so ba tare da su ba.

Tallace -tallace da ake hasashen sun dogara ne akan aikin da ya gabata baya ga haɓaka aiki. Hanya ɗaya don auna girma shine adadin tallace -tallace da aka yi a cikin lokacin da aka bayar. Don haka, mun sami damar yin hasashen tallace-tallace na shekaru 3.

Ta amfani da tallace -tallace da ci gaban mu na yanzu, an sami alkalumman masu zuwa;

  • Shekarar kasafin kudi ta farko $ 500,000.00
  • Shekarar kasafin kudi ta biyu $ 950,000
  • Shekarar kasafin kudi ta uku 1,900,000 USD
  • Dabarun tallan da ake amfani da su suna da mahimmanci ga nasarar siyar da kudan zuma. Muna shirin sanya tallace -tallace akan duk wuraren bugawa da na lantarki.

    Bugu da kari, gidan yanar gizon mu zai zama kamar cewa baƙi ko abokan ciniki masu yuwuwa za su sami kewayawa da samun sauƙin shiga kowane bayanin da suke nema.

    Riba a cikin wannan kasuwancin na iya zama mabudin nasara. Mun sami damar gano ƙananan ƙarfinmu, gami da mahimmancin shekarunmu na ƙwarewa. Kowane memba na ƙungiyarmu ya daɗe a cikin masana’antar.

    Sakamakon haka, sun sami damar samun gogewa mai mahimmanci wanda ya taimaka wa gatarin mu jefa da yawa.

    Idan kun karanta wannan zuwa yanzu, bai kamata ku sami matsala ta amfani da wannan Tsarin Kasuwancin Samar da Axar azaman samfuri ba.

    Wannan zai taimaka muku wajen tsara shirin ku daidai da aiwatar da shi cikin sauƙi.

    Kuna iya yiwa wannan shafi alama