Yadda ake Amfani da Alamar Kasuwancin Waje Don Haɓaka Kasuwancin ku

Jennifer Smith

Idan ya zo ga kasuwanci, dole ne ku ci gaba da aiki don haɓaka tallace -tallace, jawo hankalin ƙarin abokan ciniki, da ƙara ƙima ga alamar ku. Wannan yana nuna cewa kuna da gaske game da haɓaka kasancewar alamar ku. Alamar kasuwanci ta waje ɗaya ce daga cikin mashahuran hanyoyin talla da ke da fa’idodi da yawa. Buga da tallan kan layi sun kasance wani ɓangare na siyarwa kuma har yanzu kuna da ikon kawo abokan ciniki kai tsaye zuwa shagon ku.

Tare da ci gaban fasaha, yanzu zaku iya yin gwaji da yawa tare da alamar ku. Kuna iya cin gajiyar cibiyar imel, hasken LED, alamun kewayawa, da ƙari. Wani lokaci saƙo mai tasiri da aka isar da shi ta hanyar gani mai kyau na iya yin abubuwan al’ajabi don alamar ku. A ƙarshe, ya sauko ga ra’ayin ƙira.

Amma kafin mu shiga waɗancan fannoni na ciki, bari mu fahimci mahimmancin siginar alama.

Bari mu ce kantin sayar da kantin ku yana cikin wani titi inda kamfanoni biyu ko uku suma ke ba da sabis iri ɗaya kamar na ku. Ta yaya za ku bambanta kanku daga sauran abokin ciniki mai wucewa? Ta yaya za ku iya sadarwa da kyau cewa kuna ba su ilimin da suke buƙata?

Wannan shine inda alamun kasuwanci na waje ke shigowa. Alamomi masu sauƙi waɗanda ke bayyana ainihin alamar ku na iya taimaka muku jawo hankalin abokan ciniki zuwa shagon ku. Kwafin da ke cewa “Muna gyara duk agogo – tsoho, na zamani, dijital” tare da zane -zane masu dacewa na iya jawo hankalin jama’a ga ƙwarewar ku. Buga kwafa da aka ƙera da ƙwararre zai iya ba ku mafi tsawo fallasa da kuke so.

Anan akwai dalilai guda uku da yasa yakamata ku saka hannun jari a siginar waje don kasuwancin ku.

Ja hankalin abokan ciniki kai tsaye zuwa taga shagon ku

Theaukar hankalin abokan ciniki masu yuwuwa shine matakin farko na siyarwa. Sanya shi cikin dabaru a wurin da ya dace zai taimaka muku samun kulawa ta musamman da kuke nema. Alamomi sune muhimman abubuwan sadarwa na gani. Suna magana da abokan ciniki a madadinku, warware matsalar su kuma warware ta tare da sabis ko samfur da kuke bayarwa.

Alamomi sune kayan aikin talla 24/7 don kasuwancin ku. Yayin da suke rataye, akwai damar cewa mai siye zai juya cikin alƙiblar ku kuma ya ciyar da karatu na sakan 2-3 kawai. Wuri, ana iya yin rijistar sunan kamfanin ku a cikin tunanin ku. Daga baya idan sun wuce za su san cewa kuna kusa da kusurwa. Kuma idan suka sake ganin alamun, sun san ainihin inda za su.

Idan kun kasance nau’in kasuwancin da ke gudanar da kantin sayar da kayayyaki a cikin babbar kasuwa, yi la’akari da alamun babban abokin ku. Alamomi masu dorewa da arha za su ja hankalin mai siye daga titin da titin. Alamun suna bayyana kasuwancin ku ga kowa da kowa, ko sabbi ne, ɗan gari, ɗan yawon buɗe ido, ko talakawa da ke wucewa.

Ƙara alamar alama

Zane -zanen sigina na al’ada waɗanda ke amfani da launuka na tambarin ku, tambarin ku, da sauran alamomi na iya canza kasuwancin ku zuwa alama. Daidaituwa cikin ƙira da sanyawa shine mabuɗin haɓaka haɓaka. Bi launuka na tambarin ku, saita jigon ƙirar ku tare da wannan a zuciya, kuma ƙirƙirar kyakkyawan alama ko ɗan gajeren kwafi wanda ke isar da ƙimar da kuka kawo wa abokin cinikin ku. Ku kawo dukkan tunanin ku a taƙaice kuma yadda yakamata, sannan ku shaida yadda zai ƙara ƙimar darajar ku sau goma.

Waɗannan abubuwan suna wakiltar kadarorin kasuwancin ku waɗanda ke haifar da alamar alamar ku a cikin zuciya da tunanin mabukaci. Ana iya yin samfur ɗinku a masana’anta ko gasa a cikin dafaffen ku, amma ana gina samfura a cikin zuciya. Ka tuna, dole ne ku kasance masu daidaituwa cikin waɗannan abubuwan. Tabbatar ba da mahimmanci ga tambarin ku, alamar layi, da launuka iri. Mutane kawai suna tunawa da Nike mai alama. Idan Nike tana da alamu ko alamomi da yawa, a yau mutane ba za su gane ta da alama ɗaya ba. Daidaitawa da aminci ga alamar ku a cikin alamar za ta ƙara amincin abokin cinikin ku.

Salesara tallace-tallace

Kasuwanci yana aiki lokacin da yake siyarwa, lokacin da mutane suka zaɓi amfani da shi, ba sau ɗaya ba, amma sau biyu kuma sau da yawa. Tare da alamar waje, zaku iya siyar da sabis da samfuran ku kai tsaye ga masu siye. Kuna iya samun talla don babban siyarwa na gaba, ko bayarwa ta gaba, ko yadda kuke amfani da ƙwarewar ku don warware matsalar abokin ciniki, ko menene mafi kyawun samfuri a gare ku a London. Ingantaccen alamar Styrofoam na iya taimaka muku haɓaka kasuwancin ku a duk fannoni.

Gina dangantaka ta dogon lokaci tare da abokin cinikin ku tare da ingantattun hanyoyin sadarwa. Samo su don bincika alamarku ko samfur. Signage yana ba su ikon yin hulɗa tare da alamar ku ba tare da shagala ba. Wannan yana riƙe da sha’awar su kuma yana iya haifar da sakamako mai mahimmanci. A cikin duniyar da mutane ke samun tarin faɗakarwa akan wayoyin su waɗanda kawai suke yin watsi da su, alamomin waje kamar alamun Styrofoam sun yanke duk wani ɓarna a cikin sauƙi. Isar da su a cikin ainihin duniya a yanzu kuma kawo su cikin shagon ku.

Baya ga waɗannan mahimman dalilai guda uku, alamar waje kuma tana kawo wasu fa’idodi da yawa. Alamar kasuwanci ta waje tana da fa’ida idan aka kwatanta da sauran hanyoyin tallan gargajiya kuma mafi mahimmancin muhalli da inganci. Suna da yawan jama’a, masu hankali, da samar da zirga -zirga.

Kuna iya yiwa wannan shafi alama