6 dabarun kasuwanci masu nasara a Italiya

Neman sababbin dabarun kasuwanci a Italiya?

Italiya, a hukumance da aka sani da Jamhuriyar Italiya, ita ce kasa ta uku mafi yawan jama’a a Tarayyar Turai (EU) mai yawan jama’a miliyan 61.

Italiya ita ce ta takwas mafi karfin tattalin arziki a duniya kuma na uku mafi karfin tattalin arziki a yankin masu amfani da kudin Euro. Jamhuriyar Italiya tana da dimbin dukiyar al’adu kuma tana da wuraren tarihi na 51 na Duniya.

Italiya kasa ce mai matukar ci gaba da ci gaban masana’antu, babbar kasa a fagen kasuwanci da fitarwa na duniya. Jamhuriyar Italiya sanannu ne saboda babban inganci da bambancin masana’antar abinci. Italiya tana da sashen aikin gona mai fa’ida kuma ita ce babbar mai samar da giya a duniya.

Har ila yau, ƙasar tana alfahari da ingantacciyar mota mai tasiri, masana’antar kera kayayyaki da ƙira, da injina.

Har ila yau, yawon bude ido yana taka muhimmiyar rawa a tattalin arzikin kasar, wanda shine kasa ta biyar da aka fi ziyarta a duniya, inda aka kiyasta kudaden shiga ya kai dala biliyan 45,5 kamar na 2014.

Don haka idan kuna ƙaura zuwa Italiya ko kuna da sha’awar kasuwanci a can, ga wasu dabarun kasuwanci da za a yi la’akari da su a Italiya.

6 dabarun kasuwanci masu riba don farawa a Italiya

1. Layin sutura / sutura

Tare da samfuran kamar Armani, Dolce & Gabbana, Fendi, Prada, Versace, Roberto Cavalli, Nicola Trussardi da sauran shahararrun samfuran duniya, ana iya ɗaukar Italiya hedkwatar salon duniya.

Tufafin Italiya, takalma, riguna da riguna an fifita su akan wasu saboda ƙima da salon su. Yanzu kasuwa tana nan, don haka tare da aiki tukuru da tabbacin inganci, zaku iya sassaƙa alfarma a masana’antar kera.

kama Kyakkyawan kasuwanci don farawa a Italiya.

2. Samar da giya

Italiya tana samar da hectoliters miliyan 40 zuwa 50 a kowace shekara (wakiltar kashi ɗaya bisa uku na yawan ruwan inabin da ake samarwa a duniya), wanda ya sa Italiya ta zama mafi yawan masu samar da giya. Hakanan Italiyanci sune manyan masu amfani da giya kuma sune na biyar mafi girma a cikin masu amfani da ruwan inabi a duniya ta ƙarar, suna cinye lita 42 ga kowane mutum.

Wannan yana wakiltar babban tushe na abokin ciniki (na gida da na duniya) ga waɗanda ke da hannu wajen samar da giya a cikin ƙasar. Ana noma gonakin inabi a kusan dukkan yankuna na ƙasar, don haka ana samun albarkatun ƙasa ga waɗanda ke sha’awar samar da giya.

3. Tafiya da yawon shakatawa.

Jamhuriyar Italiya sanannu ne ga fasaharta, salonta, kayan abinci, tarihi, al’adu, tsoffin abubuwan tarihi, rairayin bakin teku, tsaunuka da kyawawan wuraren bakin teku. Har ila yau ƙasar tana da wuraren tarihi na 51, mafi girma daga kowace ƙasa a duniya.

Wannan ya sa Italiya ta zama aljanna mai yawon shakatawa. A shekarar 2014, Italiya, mai yawan yawon bude ido miliyan 48,6 a shekara, ita ce ta biyar da aka fi ziyarta a duniya dangane da masu zuwa yawon bude ido na duniya. Tare da kimanta kudaden shiga na Yuro biliyan 189,1, yawon shakatawa yana ɗaya daga cikin mafi girma girma da mafi fa’ida a cikin Italiya.

Masu saka jari da ‘yan kasuwa na iya amfani da wannan don buɗe kasuwancinsu na yawon buɗe ido a cikin ƙasar.

4. Kasuwancin otel da gidan abinci

Tare da kwararar mutane daga ko’ina cikin duniya zuwa Italiya don yawon buɗe ido, wannan wata dama ce ta musamman ga waɗanda ke kasuwancin karimci. Masu yawon buɗe ido za su buƙaci wurin zama, kuma da isasshen jari, za a iya buɗe otal ɗin da ke biyan bukatun masauki na waɗannan masu yawon buɗe ido. Don yin wannan, dole ne kuyi la’akari da wurin dabarun.

Yawancin masu yawon bude ido za su kuma so su gwada abincin gida. Kuna iya samun izinin da ake buƙata daga hukumomin yankin, yin hayar wuri, buɗe gidan abinci, hayar mai dafa abinci mai kyau wanda ke shirya abubuwan jin daɗi na gida don masu yawon buɗe ido da mutanen asali.

Tare da inganci, abinci mai daɗi da kyakkyawan sabis na abokin ciniki, mutane za su ci gaba da yin hidima.

5. Dakin mashaya da sigari

Yawancin mutane suna son yin hulɗa tare da abokai, abokan aiki, ko masu tunani iri ɗaya kuma su sha ko shan sigari cikin yanayi mai daɗi. Gidan mashaya da sigari yana ba da hakan. Akwai nau’ikan sanduna daban -daban: mashaya / mashaya a ƙofar gaba, mashaya wasanni, brasserie ko brasserie, mashaya ta musamman da wuraren shakatawa na dare.

Tabbatar cewa kuna da mafi kyawun giya, sigari da abubuwan sha daga ko’ina cikin duniya kuma ɗakin ɗakin ku yana cikin dabaru kuma yana da ban sha’awa kuma zaku ji daɗin babban taimako.

6. Taxi sabis

Yayin da Italiya ke da abubuwan jan hankali da yawon buɗe ido da biranen da suka ci gaba, wasu masu yawon buɗe ido har ma da wasu daga cikin ‘yan asalin ƙasar za su fi son sirrin gidan shiru a ƙaramin gari ko ƙauye. Italiya tana da yawancin waɗannan ƙananan biranen tare da gonakin inabi da gonaki waɗanda ke kula da masu yawon buɗe ido masu irin wannan buƙatu.

Yawancin mutane suna yin balaguro zuwa waɗannan biranen ta jirgin ƙasa, kuma adadin taksi da zai ɗauke ku daga tashar zuwa inda kuka nufa yana da iyaka.

Kaddamar da sabis na taksi a cikin waɗannan ƙananan biranen zai biya buƙatun sufuri da samar da kuɗi daga ɗayan mafi kyawun dabarun kasuwanci a Italiya.

Kuna iya yiwa wannan shafi alama