Misalin Shirin Kasuwancin Takardar Takarda

Kuna buƙatar taimako don yin farantin tortilla? Idan eh, ga samfurin samfurin farantin takarda tsarin kasuwanci.

Ga kowane kamfani na kasuwanci da kuke yi, yakamata a sami tsari. Ba tare da shi ba, ba za a sami alkibla ba kuma kasuwancinku zai mirgine duwatsu.

Za mu duba irin wannan damar kasuwanci ta masana’antu: yin faranti na takarda. Wannan samfurin tsarin farantin farantin takarda zai nuna muku yadda kyakkyawan tsari ya kamata yayi.

BABBAN BAYANIN TARBIYAR TASHIN HANKALI

Fara samar da farantin takarda aiki ne mai fa’ida wanda ya cancanci a yi shi a matsayin ƙwararren ɗan kasuwa, tunda har yanzu kasuwa ba ta yi ƙanƙanta kamar sauran masana’antun masana’antu ba.

Idan kuna tunanin fara kasuwancin masana’antu a kowane sikelin (matakin micro ko macro), yana da kyau a yi la’akari da yin da siyar da faranti na yarwa ga abokan ciniki.

Jagora: Yadda ake Fara Kasuwancin Takarda Takarda

Sakamakon gaskiyar cewa faranti na filastik da samfuran da ke da alaƙa suna haifar da mummunan haɗarin kiwon lafiya a cikin al’umma, ƙasashe da yawa sun hana amfani da su. Wannan ya haifar da samar da faranti na takarda da sauran samfuran da ke da alaƙa. Amfani da wannan kasuwancin tabbas zai buɗe muku hanya.

Fara kasuwancin farantin takarda zai ba ku dama don neman aiki mai zaman kansa don haka ku zama ɗan kasuwa mai cin gashin kansa. Yin faranti na takarda ya zama sananne saboda ƙima da ƙima da muhalli.

Da ke ƙasa akwai samfurin tsarin kasuwanci don farawa da samar da farantin takarda.

Shirya tsarin kasuwanci don kasuwancin farantin takarda da biyan buƙatun sa zai sa kasuwancin ku ya gudana cikin sauƙi. Daftarin yakamata ya bayyana bukatun ku na kuɗi, manufofin kasuwanci, yanayi mai ba da damar, dabarun tallan da zaku yi amfani da su don isa ga masu sauraron ku, albarkatun da ake buƙata don kasuwancin, da sauransu.

Ka tuna cewa ba lallai ne ka fito da shirin da kanka ba, za ka iya hayar ƙwararre a fagen don yi maka, amma idan kana da ilimin da ya dace game da shi to babu wata illa.

  • Matsayin babban birnin farko

Sun ce babban birnin shine tushen da aka gina kasuwanci akansa. Don fara kasuwancin farantin takarda, dole ne ku sami jarin farawa; in ba haka ba, fara kasuwancin farantin takarda zai yi wahala.

Wannan ba lallai bane yana nufin cewa dole ne ku sami ainihin nau’in babban birnin don fara kasuwancin farantin takarda. Kuna iya tara jari daga dangi da abokai, ko mafi kyau duk da haka, nemi rance daga cibiyar kuɗi tare da shirin ku.

Akwai sabbin tsare -tsaren gwamnati da yawa inda zaku iya samun lamuni don kafa kasuwancin farantin takarda ba tare da wani lamuni ba.

Don neman lamuni daga kowace cibiyar kuɗi, kuna buƙatar samar da ingantaccen tsari. Tsarin kasuwancin yakamata ya ƙunshi duk cikakkun bayanai na yadda kuke shirin gudanar da kasuwancin farantin takarda ku cikin fa’ida da fa’ida da kuma yadda kuke shirin biyan bashin a wani takamaiman lokaci.

Kafin fara kasuwancin farantin takarda, zai taimaka muku yin bincike kan yiwuwar ko halatta dokoki, ƙa’idodi da ƙa’idodin da gwamnati ta kafa don daidaita kasuwancin farantin takarda a yankin ku.

Kammala duk wajibai na doka da ake buƙata kuma ziyarci hukumomin da suka dace don samun takaddun da ake buƙata. Dangane da wannan, yana da kyau a ambaci lasisin kasuwanci, wanda kuma aka ba da shawarar don biyan buƙatun ku.

Da zarar kun yi wannan kuma kun bi duk ƙa’idodin da suka wajaba, zaku iya ci gaba zuwa mataki na gaba wanda ake tsammanin daga gare ku kafin fara kasuwancin farantin takarda.

Bayan an gama ku da takarda da sauran lamuran doka da suka shafi kasuwancin farantin takarda, ya kamata ku san kanku da tsarin farantin farantin takarda, matsayin hanyoyi daban -daban, matsayin gine -gine da sauran gine -gine yakamata a nuna a sarari.

Sanya isasshen sarari akan taswira don takarda farantin yin inji da sararin ajiya don albarkatun ƙasa na kasuwanci.

Kasuwancin farantin takarda yakamata ya kasance a cikin yankin da ya dace kuma ya isa ga kamfanonin jigilar kayayyaki da yawa. Tun da za ku sami rukunin masana’antu, wurin kasuwancin farantin takarda ba shi da mahimmanci.

Zaku iya zaɓar wurin kasuwanci a yankin cikin gida, kawai ku tabbata kuna da ingantacciyar hanyar haɗi don sufuri, wutar lantarki, samar da ruwa, da sauransu.

  • Samo kayan aikin da kuke buƙata

Yawancin aikin a cikin tsarin yin farantin takarda ana yin shi da injin da aka tsara don wannan dalili, don haka yana da mahimmanci a wannan matakin da kuka karɓa. Kuna iya siyan injin daga mai siyar da kaya mai daraja sannan ku sayi wasu kayan da ake buƙata don faranti takarda daga mai siyar da abin da ya dace a yankin ku. Kula da kyakkyawar dangantaka tare da masu samar da duka biyu.

Yanzu da kuka yi nasarar fara yin samfuran farantin takarda, sayar da su ta hanyoyin sadarwa masu inganci kamar tashoshin kebul, tashoshin rediyo, tashoshin TV, jaridu, da sauransu.

Don sa ya zama hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri, zaku iya amfani da kafofin watsa labarun inda biliyoyin mutane a duniya zasu iya samun samfuran ku lokaci guda ba tare da katsewa ba.

A ƙarshe, yayin da kasuwar farantin takarda ke ci gaba da haɓaka, tabbatar da kula da samfuri mai inganci sosai a farashi mai araha don ci gaba da hulɗa da magoya bayan ku a kasuwancin farantin takarda.

Yi iyakar ƙoƙarin ku don aiwatar da ‘yan abubuwa da sabbin dabaru da hanyoyin yin faranti takarda a mafi ƙarancin farashi. Tare da su, sama shine farkon nasarar ku a ciki samar da faranti na takarda.

MISALIN SHIRIN KASUWANCI AKAN KWATARWA

Idan kuna mamakin dalilin da yasa kuke buƙatar taimako don rubuta tsari, ku sani cewa yawancin kasuwancin sun gaza saboda tsare -tsaren su. Ko dai su yi shiri cikin gaggawa, ba tare da sun shafi muhimman wurare ba, ko kuma ba a aiwatar da abin da ke ciki ba.

An taƙaita wannan don ku iya fahimtar jagorar ta gaba ɗaya. Abubuwan da ke cikin cikakken shirin zai haɗa da sakamakon bincikensa mai yiwuwa.

Disposables Inc. shine wurin samar da farantin takarda a Detroit. Samfuran mu galibi ana iya yin faranti na takarda wanda aka ƙarfafa tare da zanen polyethylene. Wannan ya sa ba su da iska.

Ana yin faranti ɗinmu daga kayan takarda, gami da takarda mai maiko, kwali mai nauyi, takarda kraft, da kwali mai launin toka.

An ƙera samfuranmu don kowane nau’in abubuwan da ke faruwa a waje kuma an ƙera su don ba da kayan ciye -ciye, waina, kayan zaki, pies, da ƙari.

Ana amfani da faranti na takarda mafi yawan lokuta saboda suna rage farashi. Maimakon siye ko amfani da madaidaicin kayan dafa abinci, suna samar da madaidaicin madaidaici kuma mai rahusa. Mun gano wannan dama ta karbuwa mai yawa kuma mun himmatu wajen ƙirƙirar kasuwanci mai bunƙasa wanda ya dace da buƙata.

Muna yin faranti na takarda masu girma dabam da launuka daban -daban. An yi su ne daga kayan inganci waɗanda suka haɗa da sharar gida da takarda da aka sake yin amfani da ita zuwa zanen filastik. Ana amfani da zanen polyethylene don hana kwararar ruwa wanda zai iya faruwa daga samfuran ruwa ko mai.

Disposables Inc. yana ba da mafi kyawun samfuran takarda kawai. Ana ƙara fifita faranti na takarda fiye da kayan aiki na yau da kullun. Domin mamaye girman kasuwa mai kyau, zamu samar da faranti masu inganci masu inganci. Ba su misaltuwa a masana’antar.

Manufar mu ita ce sanya kasuwar mu kamar samfuran mu. Kodayake faranti na takarda suna da rauni, muna ƙoƙarin sa farantanmu su fi ƙarfi da juriya ga lalacewa. A takaice dai, muna samar da samfuran inganci waɗanda ƙarshen masu amfani da mu za su sami amintacce.

Muna neman rancen banki. Wannan lamuni na banki ana bayar da shi ta wani banki mai martaba tare da tara kashi 3 cikin dari na ribar da ake samu a kowane wata. Babban birnin da aka tashe ta wannan tsarin shine $ 700.000. Za a yi amfani da wannan adadin don siyan kayan aiki da hayar wuraren don kasuwancinmu, kuma za a jinkirta 20% na wannan adadin don kashe kuɗin aiki.

Muna shirin fara kasuwancinmu a kan tushe mai ƙarfi. Don wannan, an yi nazarin lafiyarmu don inganta ayyukanmu don yin ƙoƙarin da ya dace don haɓaka kasuwancinmu. An nuna sakamakon wannan bincike a ƙasa;

An gina kasuwancin farantin takarda a kan alƙawarin samar da samfuran inganci. Mun yi hayar wasu manyan mutane a masana’antar. Mutane ne masu gogewa a baya a masana’antar. Waɗannan mutane suna amfani da ƙwarewar su don samar da wasu mafi kyawun samfuran takarda a cikin masana’antar.

Masu gabatar da karar mu suna da ban tsoro. Waɗannan su ne masana’antun farantin takarda waɗanda ke aiki shekaru da yawa kuma suna da jari da ƙarfin ma’aikata. Tare da damarmu ta yanzu, shiga tare da waɗannan kamfanoni zai zama ƙalubale. Koyaya, ba za mu daina son mu kasance cikin mafi kyawun masana’antun faranti takarda ba.

Ko bikin aure, ranar haihuwa, bukukuwan kammala karatu, bukukuwan addini, ko wasannin motsa jiki, ana amfani da kayayyakin farantin takarda da yawa. Bukatar su ta yi tasiri ga ƙirƙirar kasuwancinmu. Muna ganin kyakkyawar makoma ga kasuwancin farantin takarda kuma za mu kasance kamfanin samfuran inganci.

Barazana ga kasuwancin farantin takarda yana wanzu a cikin nau’ikan manufofin gwamnati mara kyau waɗanda za a iya aiwatarwa. Wannan zai yi tasiri ga ci gaban masana’antar kuma zai fitar da sabbin kasuwancin kamar namu daga kasuwanci.

Buƙatar samfuran farantin takarda shine mafi girma tukuna. Hasashenmu yana ba da damar haɓaka mafi girma. Haɓaka tallace -tallace da aka ƙaddara a cikin shekaru uku yana yi mana alƙawarin, kamar yadda aka nuna a wannan tebur mai sauƙi;

  • Shekarar kasafin kudi ta farko $ 200,000.00
  • Shekarar shekara ta biyu US $ 580.000
  • Shekarar shekara ta uku US $ 950.000


riba kadan
Bayan halin da muke ciki yanzu takarda farantin yin injiMuna da ƙungiyar da ta ƙunshi fannonin kasuwanci da dama.

Wannan ya haɗa da gudanarwa, tallace -tallace, ƙirar samfur, sarrafa inganci, da sabis na abokin ciniki. An zaɓi su da kyau kuma wasu daga cikin mafi kyawun kowane kasuwanci na iya fata. Wannan zai goyi bayan ingantaccen aiwatar da tsare -tsaren ci gaban mu.

Hakanan muna da fakitin zamantakewa mai kayatarwa ban da yanayi mai daɗi. Wannan yana inganta yanayin aikin mu kuma yana haɓaka sadaukarwa da yawan aiki.

Mun kafa kyakkyawar alaƙa tare da manyan dillalai da manyan kamfanoni. Wannan alaƙar tana da mahimmanci don ɗorewar buƙatun samfuranmu.

Bugu da ƙari, a matsayin wani ɓangare na shirin tallanmu, muna tuntuɓar otal -otal, manyan wuraren cin abinci, musamman, don su kuma tallafa wa samfuranmu.

Farashin ya dogara sosai kan farashin samarwa. Mun gano shi kuma mun tuntubi manyan masu samar da albarkatun ƙasa da muke buƙata. Sun fi yarda su samar mana da waɗannan kayan a farashi mai rahusa. Wannan zai rage jimlar farashin kayan aikin mu kuma ya ba mu damar samun ɗayan mafi ƙasƙanci a cikin masana’antar. Wannan ba zai shafi layin mu na ƙasa ba.

wannan Samfurin farantin takarda yana yin tsarin kasuwanci Ya bayyana mahimman wuraren da za a yi la’akari da su yayin rubuta shirin ku. Tabbatar cewa kuna da bayanai da yawa game da kasuwancin ku gwargwadon iko.

Wannan yana ba ku damar fahimtar menene bayanin da za ku rubuta kuma a cikin wane sashe za ku haɗa. Wannan ba tsari ne da ya kamata a gaggauta yi ba, ya kamata a tunkare shi cikin tsari.

Kuna iya yiwa wannan shafi alama