Manufofin kasuwanci 10 da alkuki don tashoshin YouTube

Idan ya zo ga abun cikin bidiyo akan kowane batun da zaku iya tunani, YouTube shine wuri mafi kyau. Wannan ya haifar da babbar dama ta kasuwanci ga miliyoyin mutane a duniya. Hakanan kuna iya cin gajiyar wannan babbar dama. Yayin da kuke karantawa, za mu nuna muku wasu dabarun kasuwanci waɗanda zaku iya amfani da su don samun riba. Duk waɗannan ra’ayoyin suna da alaƙa da ƙirƙirar abun cikin bidiyo mai nutsuwa don biliyoyin baƙi YouTube.

  • Bayar da shawarwarin lafiya da dacewa.

Kowace rana, mutane da yawa suna bincika YouTube don ƙwararrun ƙwararrun lafiya da bidiyon nasiha. Kafin ci gaba, dole ne mu nuna a bayyane, wanda shine cewa dole ne ku zama ƙwararre da kanku. Abu na farko da kuke tunani ko kuke so ku sani shine kuna da ilimi da ƙwarewa don ba da shawara kan batun. A takaice dai, dole ne ku zama ƙwararrun ƙwararrun lafiya da ƙoshin lafiya.

Tunda muna magana ne akan kasuwanci, dole ne a sami wani nau’i na samun kuɗi. Cikakkiyar gaskiya! Na farko, bidiyon ku dole ne ya zama mai jan hankali da jan hankali. Yakamata ya cancanci lokacin masu kallon ku. Kyakkyawan aiki a wannan hanyar zai ba masu kallo ƙarin haɓaka don yin rijistar tashar ku.

Kuna iya farawa ta hanyar siyar da tsare -tsaren motsa jiki na al’ada da abinci. Ƙarin hanyoyin samun kuɗi akan YouTube sun haɗa da shiga shirin haɗin gwiwa da amfani da dabarun tallan ku na Adsense.

  • Raba dabarun dafa abinci tare da wasu

Shin kuna sha’awar girki? Idan kuna tunanin kuna da kyawawan dabarun dafa abinci, zai ba ku sha’awa ku sani cewa mutane da yawa za su yi farin cikin bin sa da koya daga gare shi. Kuna buƙatar kyamarar kyakkyawa don nuna wa masu sauraro ƙwarewar ku.

Hanya ɗaya ta kasuwanci game da wannan nau’in abun ciki ya ƙunshi sayar da littattafan dafa abinci. Hakanan zaka iya siyar da bidiyon da aka sauke inda masu siye zasu iya koyon girki. Wannan ƙari ne ga amfani da YouTube Adsense.

Kusan kowa yana so ya bincika duniya wata rana. Wannan aiki ne mai lada wanda ke buƙatar horo da ya dace. Kuna iya farawa ta zama jagorar kan layi inda kuke yin rikodin bidiyo na inda ake nufi, wanda zai zama kyakkyawan farawa. Wannan ra’ayin kasuwancin YouTube ba a daura shi da wuri ba. A takaice dai, zaku iya aiki daga ko ina muddin akwai ingantaccen sabis na Intanet.

Ƙirƙiri tashar tafiya yana nufin yana da tsada. Dole ne ku yi tafiya kuma tafiya tana da tsada. Gina masu sauraro masu ƙarfi da aminci na iya zama biyan kuɗin da kuke buƙata. Wannan zai taimaka rufe kudaden tafiye -tafiye da kuma samun wasu kuɗi. Hakanan zaka iya siyar da samfuran balaguro, jagororin balaguro, littattafan e-book, da haɗin gwiwa tare da manyan kamfanonin tafiya.

  • Yaya game da ƙirƙirar tashar wasanni?

Ba lallai ne ku yi wasannin motsa jiki ba don fara kasuwanci. Koyaushe akwai wani abu ga kowa a cikin wasanni. Zaɓi niche na wasanni wanda kuke tunanin kun sani. Zai iya zama wasan tennis, ƙwallon ƙafa, ƙwallon ƙafa na Amurka, Formula 1, da sauransu. Manufar ita ce ƙirƙirar abun ciki mai dacewa wanda ke jan hankalin masu kallo, masu biyan kuɗi, da tushen fan mai aiki wanda ba zai yi jinkirin siyan samfuran da kuke son siyarwa ba.

Al’umma mai aminci da haɓaka koyaushe abu ne da yakamata ku nema. Wannan zai ba ku damar cin gajiyar, tsakanin sauran abubuwa, shirin YouTube Adsense.

Ofaya daga cikin hanyoyin mafi sauƙi don lura shine ta zama mai rawa mai kyau. Da alama mutane kalilan ne suka mallaki wannan fasaha mai ban mamaki. Idan kun kasance cikin wannan rukunin, ƙila za ku so ku kai shi mataki na gaba. Samar da tashar horon rawa zai taimaka wajen gina kasuwanci.

Ta hanyar saukar da abun ciki na raye -raye kyauta, Hakanan zaka iya ƙirƙirar kwas ɗin rawa. Ƙarin dabarun shine samar da ayyukan kocin rawa ga mutanen da ke son fara aikin rawa na dindindin.

  • Bidiyo mai motsawa da wahayi

Mutane koyaushe suna neman wahayi ko motsawa don ci gaba. Wannan shine dalilin da ya sa abun ciki na bidiyo mai motsawa da motsawa shine ɗayan shahararrun kuma aka saya. Wannan ra’ayin kasuwanci ne wanda zaku iya yin moneti akan YouTube. Koyaya, dole ne ku kasance da himma sosai.

Duk abin da bai kai haka ba zai bata lokaci. Tunani mai kyakkyawan fata yana da mahimmanci. Dole ne ku iya yin wa’azin abin da kuke yi. Kuna iya haɓaka littattafan motsa rai ko abubuwan da ke da alaƙa ga masu biyan kuɗin ku masu aminci.

Mutane suna son bincika samfuran samfuran kafin su daidaita su. YouTube shine ɗayan manyan wuraren da wannan kamfani ke zuwa. Nan da nan zaku iya ba da ra’ayi na gaskiya akan samfuran da kuka siya. Mutane da gaske suna so su sani kuma suna jin kyauta don biyan kuɗi zuwa tashar su.

Yayin da shaharar tashar ku ke ƙaruwa, kuna fara samun kuɗi daga ayyukan ku. Yi hankali, zaɓi samfuran da ake buƙata kawai. Wayoyi, wasanni, da sauran na’urorin lantarki wasu daga cikin shahararrun samfuran bita ne.

Idan kuna da gogewa a takamaiman fanni, da alama zaku jawo hankalin masu sauraro masu sha’awar wannan filin. Don haka, dole ne ku tambayi kanku abin da kuka ƙware. Yin magana a sarari da bayyana tunanin ku a sarari sharaɗi ne don shigar da masu sauraron ku. Ta wannan hanyar, zaku sami damar siyar da samfur ko sabis mai alaƙa.

Bayyanar sabbin kafofin watsa labarai ya canza hanyar samun labarai. Ba kome ba ne a wane ɓangaren rabe -raben siyasa da kuke ciki (watau dama, hagu, ko tsakiya). Samar da abubuwan da suka danganci akidar siyasar ku hanya ɗaya ce ta samun kuɗi.

Kuna iya siyar da littattafai ga masu kallon ku masu aminci ban da wasu abubuwan. Da yawan masu kallo da masu biyan kuɗi, da yawan damar da kuke samu na samun ƙarin.

Anan akwai wasu ra’ayoyin kasuwanci na YouTube waɗanda zaku iya aiwatarwa. Duk da haka, nasara ya dogara da yadda kuka yi. Ofaya daga cikin mafi sauƙi abubuwan da dole ne ku kasance shine kyamarar kyakkyawa. Daga cikin wadansu abubuwa, dole ne ku kuma yin gyaran bidiyo mai dacewa.

Kuna iya yiwa wannan shafi alama