Misalin tsarin kasuwanci

SHIRIN SHIRIN KASUWANCIN SAMPLE TAMPLATE

Idan kuna sha’awar kasuwancin kan layi kuma kuna son shiga, muna farin cikin sanar da ku cewa zaku iya. Mafi kyawun sashi shine ba kwa buƙatar lissafin samfur.

Duk da abubuwan da ke da alaƙa, yakamata a sami tsari. Ba tare da shi ba, zai ɗan ɗan lokaci kaɗan kafin kasuwancin ku ya lalace.

Muna ba da shawarar ku karanta don gano yadda shirin ku zai kasance.

Koyaya, wannan samfuri ne kawai kuma yakamata a bi da shi daidai.

Takaitaccen Tarihi

Shopeasy. yana zubar da ruwa tare da kyau. Ainihin, muna aiki tare tare da kamfanonin jigilar kayayyaki daban -daban. An zaɓi su da kyau don rikodin su, musamman idan ya zo ga sabis na abokin ciniki, da kuma yadda suke kula da abokan hulɗarsu. A matsayin kamfani na kan layi, zamu iya aiki a duk faɗin duniya.

Koyaya, samun kasuwancin zubar da ruwa yana nufin dole ne mu zaɓi alkuki (s) na samfurin.

Muna bincika samfuran cikin babbar buƙata. Wannan yana tabbatar da cewa za mu iya ƙara yawan tallace -tallace.

Ba kamar yawancin kamfanoni ba, gudanar da kasuwancin faduwa yana buƙatar haɗin gwiwa tare da masu ba da samfuran. Dangane da haka, tunda ba mu kula da lissafin samfur ba, mun kafa irin wannan haɗin gwiwa tare da masu siyar da samfuran.

Sabili da haka, duk lokacin da abokan cinikinmu suka ba da umarni, muna juyawa ga masu ba da kaya tare da waɗannan buƙatun. A ƙarshen wannan ma’amala, ana biyan mu kashi ɗaya na siyarwa.

Shopeasy., Muna kallon saukar ruwanmu a matsayin matakin farko a madaidaiciyar hanya. Don haka, akwai manyan tsare -tsare da muke son aiwatarwa a ƙarshe. Labari ne game da ƙirƙirar kantin kanmu na kan layi.

Ba kamar jigilar jigilar kaya ba, wannan zai haɗa da samfur da kayan masarufi. Wannan kuma zai buƙaci ƙarin dabaru. Wannan shine makasudinmu na matsakaici, wanda yakamata a cimma cikin shekaru 6.

Manufar mu ita ce a gane mu amintaccen abokin tarayya da mai bada sabis. Mun yi bincike kan kamfanonin saukar da ruwa masu nasara kuma mun koyi sirrin nasarar su. Za mu kwafa su kuma mu nemi hanyoyin inganta aikinmu.

Sa’ar al’amarin shine a gare mu, zubar da ruwa kasuwanci ne wanda ke buƙatar kaɗan ko babu jari. Sabili da haka, ɗaya daga cikin ‘yan farashi za a haɗa shi da biyan bayanan. Wannan ya sauƙaƙa mana saukowa daga ƙasa, tunda ba lallai ne mu nemi rance ko siyar da hannun jari ba. A matsayin ɗaya daga cikin ƙananan kamfanonin da basa buƙatar kuɗi, yana da babban yuwuwar samun riba. Yadda muke samun riba ya dogara sosai akan ƙoƙarin mu.

A cikin gudanar da daidaitaccen kasuwanci, ba ma jin kunyar ɗaukar nauyi. Saboda haka bukatar girman kai. Wannan ita ce hanya ɗaya don bin diddigin aikin ƙirar kasuwancinmu. Don haka, mun ɗauki mataki don yin bayani ta hanyar gayyatar kwararru don gudanar da binciken SWOT. An gabatar da sakamakon a ƙasa;

Da karfi

Muna matukar sha’awar abin da muke yi. Sabili da haka, muna ƙoƙari ba kawai don gudanar da kasuwancin nasara ba, har ma don biyan bukatun abokan cinikinmu da abokan hulɗa / masu samar da kayayyaki. Bayan kafa manufa (don zuwa cikakken kantin sayar da kan layi), muna tabbatar da cewa babu abin da ya raba mu. Son mu na koyo zai shafi ayyukan mu sosai.

II. Wuri mai laushi

Fara kasuwancin faduwa tare da matsalolin ku. Ba mu manta da wannan gaskiyar ba, saboda haka bayyananniyar rauni. Koyaya, tunda an kore mu don yin karatu a wurin aiki, mun yi imanin cewa waɗannan raunin wani abu ne da dole ne mu shawo kan su.

iii. Dama

Ba za a iya yin watsi da damar da ke cikin kasuwancin faduwa ba. Babban damar shine buƙatar saka jari ba komai. Kamfanoni da yawa ba za su ba da wannan damar ba. A sakamakon haka, muna amfani da su gwargwadon iko don gina alama mai ƙarfi.

iv. Amenazas

Ba tare da tallan da ya dace na kasuwancin jigilar jigilar kayayyaki ba, akwai kaɗan da za mu iya yi don ci gaba da aiki. Don haka, ba ma barin komai ya yi daidai, yayin da muke shirin fuskantar irin wannan barazanar gaba da gaba.

Tsaftacewa muhimmin bangare ne na jigilar jigilar kaya. Da yawan tallace -tallace da kuke yi, gwargwadon yadda kuke samu. Saboda haka, bisa matsakaicin riba, mun haɓaka hasashen tallace-tallace na shekaru uku wanda ke nuna ci gaba mai ɗorewa. Wannan yana nuna yuwuwar yuwuwar kamar yadda aka nuna a ƙasa;

  • Shekarar kuɗi ta farko. USD 300.000
  • Shekarar kasafin kudi ta biyu $ 790,000
  • Shekarar kasafin kuɗi ta uku. USD 1,500,000
  • Akwai kamfanonin jigilar kayayyaki da yawa a cikin Amurka da na duniya. Kowannensu yana ba da sabis daban -daban. Waɗannan su ne masu roƙonmu kuma suna iya zama masu ban tsoro. Koyaya, mun ƙalubalanci ƙalubalen yayin da muke yin dabarun yadda mafi kyau don cika aikinmu na kamfani.

    Don haka, an karɓi ingantaccen tsari don inganta ingancin ayyukanmu. Ba wai kawai muna sha’awar sanin fifikon abokan cinikinmu ba, amma muna kuma sha’awar gano raunin masu neman mu.

    Kasuwancin zubar da ruwa yana buƙatar duk tallace -tallacen da ya cancanta. Tare da wannan a zuciya, muna da matsayi mai kyau don kamfen ɗin talla. Gidan yanar gizon mu yana da sauƙin amfani da kewaya. Anyi wannan don inganta hoton mu, tare da haɓaka ingancin sabis na abokin ciniki.

    wannan samfurin saukar da tsarin kasuwanci an rubuta muku. Mun haskaka wuraren launin toka wanda ke ci gaba da hana ‘yan kasuwa samun sahihancin sa. Muna fatan yanzu kuna da kyakkyawan ra’ayin abin da ya kamata ko bai kamata a haɗa shi ba.

    A takaice dai, tattara cikakkun bayanan da ake buƙata don turawa cikin santsi.

    Mafi Kyawun Ra’ayoyin Nasihu da Sauke damar Shiga

    Shin kun taɓa mamakin menene jumlar? sauke jirgi yana a? Dropship samfurin talla ne wanda yawancin ku kuka yi amfani da su ko kuka shiga ba tare da kun sani ba.

    Misali, idan kun taɓa siyan abu daga Ali Baba ko Ali Express, kun taka rawa a ciki Saukar da kaya aiwatarwa.

    Wannan labarin shine game da zubar da ruwa. alkuki ideas yayin ƙoƙarin bayyana abin da ke cikin haɗari. Wane irin faduwar ruwa ne wannan?

    Sauke jigilar kaya ya haɗa da aminci da dacewa sufuri na samfuran da aka ba da umarnin zuwa wurinku. Duk yana farawa da mai siyarwa. Dillali yana nuna irin waɗannan samfura da sabis akan Intanet. Lokacin da abokin ciniki ya sayi wannan sabis / samfur, dole ne a kawo samfurin (s) ga abokin ciniki.

    A cikin wannan ƙirar sarrafa samfur, mai siyar da samfuran ba shi da alhakin safarar irin waɗannan sayayya, kamar yadda tushen na ɓangare na uku ya fi damuwa da sufuri ko jigilar kayayyaki / kayan da aka saya.

    Waɗannan hanyoyin na ɓangare na uku na iya haɗawa da mai ƙera irin wannan samfur, dillali wanda kasuwancinsa ya mai da hankali kan ba da sabis na jigilar jigilar kayayyaki, da kasuwancin jumla wanda zai iya ba da irin wannan sabis ɗin ga abokin ciniki.

    A wasu lokuta, abokin ciniki na iya haifar da farashin jigilar kaya don samfur / sabis ɗin, musamman idan wurin isar da kayan yana waje da ƙasar.

    Anan ne duk sassan sarkar samar da kai tsaye suke aiki tare don tabbatar da nasarar kammala sarkar samarwa da buƙata.

    YADDA ZA A BUDE KYAUTA MAI KYAU DA KYAUTA

    Dropshipping ba za ta canza ba muddin mutane sun ci gaba da siyan kaya da ayyuka. Amma me yasa gabatar da tambaya game da alkuki ideas a zubar ruwa? Wannan saboda akwai yankuna da yawa da yawa waɗanda ke zubar da ruwa. Mutane sun fara siyan samfura akan layi, wanda yafi dacewa yayin da yake adana lokaci akan siyan wasu samfura da ayyuka na zahiri. Bayan siye akan Intanet, samfuran da aka saya suna isa ga abokan cinikin ku na ɗan lokaci.

    Samar da kayan aikin likita

    kama ra’ayin de nicho de dropshipping Wannan yana ci gaba da jan hankalin masu saka hannun jari.

    A yau akwai zaɓuɓɓuka da yawa don samar da jigilar jigilar kaya. don kayan aikin likita. Wannan kyakkyawar farawa ce ga kwararrun likitocin, saboda gogewa za ta ƙara yawan damar samun nasara a wannan kasuwancin.

    Wannan kayan aikin likitanci na iya kasancewa daga kayan aikin likitanci masu haske zuwa manyan kayan aiki masu nauyi. Kasuwancin jigilar jigilar kaya yana sauƙaƙe jigilar wannan kayan aikin zuwa inda yake.

    Kayan lantarki

    Wannan nishaɗin zubar da ruwa yana rufe duk na’urorin lantarki. Kayan aikin lantarki da aka jera a nan an yi niyya ne don kayan masarufi na lantarki. Na’urorin lantarki sun banbanta da yadda ake amfani da shi da kuma yankin aikace -aikacen. Kayan aikin sun hada da talabijin, rediyo, gidan wasan kwaikwayo na gida (gami da duk tsarin sauti), firiji, murhu, da sauran kayan aiki da yawa. Fara saukar da ruwa a cikin wannan alfarma babbar hanya ce don samun rabo mai kyau na kasuwa.

    Wani muhimmin al’amari na fara kasuwancin isar da kayan aikin lantarki shine zaɓin takamaiman abin da kuke da ƙwarewa a ciki na iya haifar da babban sakamako daga ɗimbin gogewa.

    Kai tsaye mota isarwa

    Fara kasuwancin isar da mota yana buƙatar saka hannun jari mai mahimmanci saboda yanayin samfuran da ake siyarwa.

    Kudin a nan ya fi na sauran abubuwan da aka saya da kayayyaki, kamar kayan lantarki da sauran kayayyakin makamantansu. Wannan tunanin kasuwancin faduwa yana buƙatar madaidaicin kayan aiki don sauƙaƙe waɗannan samfuran zuwa inda suke zuwa ba tare da lalacewa ba.

    Samar da kayan daki

    Furniture abu ne mai mahimmanci don gida da ofis. Bukatar kayan daki ya yi yawa yayin da waɗannan samfuran ke da matuƙar buƙata a Intanet.

    Kafa kasuwancin faduwa don kayan daki babban ra’ayi ne wanda zai iya jawo hankalin abokan ciniki sosai. Wannan gaskiya ne musamman idan saukar ruwa ya sami suna don biyan bukatun abokin ciniki da tsammanin sa. wannan shine ra’ayin de nicho de dropshipping yana buƙatar tsari mai kyau da fahimtar madaidaicin yanayin kasuwanci.

    Samar da na’urori na hannu

    Wannan babban ra’ayi ne na zubar da ruwa tare da yuwuwar samar da tallace -tallace masu mahimmanci don kasuwancin ku.

    Na’urorin lantarki kamar wayoyi, lasifikan kai, da na’urorin haɗi na kwamfutar tafi -da -gidanka muhimmin abin buƙata ne ga abokan ciniki. A yau, ana jigilar wayoyin hannu daga masana’antu a duniya zuwa kowane kusurwar duniya. Gano madaidaicin ra’ayin zubar da ruwa yana da mahimmanci don nasarar ku.

    Idan kuna sha’awar samo na’urorin hannu, kuna iya yin la’akari da wuraren saka hannun jari kamar yadda za su iya samun nasara tare da madaidaicin tsarin kasuwanci da halaye.

    Yi la’akari da samun cikakken inshora

    Kowane kasuwancin zubar da ruwa yana buƙatar cikakken inshora mai aminci. Wannan saboda sarrafa sarkar samar da abubuwa abu ne mai taushi, saboda samfura na iya lalacewa a wani lokaci. Samun ɗaukar inshora ya ware asarar da ba a zata ko haɗarin da ka iya tasowa yayin safarar kaya / samfura.

    Fita

    Akwai ra’ayoyin zubar da ruwa da yawa waɗanda ba a ambata a nan ba. Wani muhimmin abin la’akari da ya shafi kowa da kowa shine zaɓar alkuki wanda ya fi sha’awar mutum. Zaɓin alkuki wanda ke da ikon ku zai yi tasiri mai kyau akan kasuwancin ku.

    Kuna iya yiwa wannan shafi alama