Misalin tsarin kasuwancin pizzeria

SHIRIN SHIRIN KASUWAR PIZZERIA

Idan koyaushe kuna mafarkin zama mai mallakar pizzeria, wataƙila za ku iya farawa da farko ta hanyar karanta wannan post ɗin yayin da na yanke shawarar raba muku yadda ake fara wannan kasuwancin tun daga tushe.

Shin kun san yadda matsakaicin mai gidan pizzeria ke aiki? Na san cewa kowa zai iya mallakar pizzeria ta hanyar siyan faransa daga sanannen sarkar ƙasa.

Amma za ku buƙaci babban kasafin kuɗi don hakan, kuma an iyakance shi saboda ba za a ba ku damar ƙara keɓance ku ga ra’ayoyin kasuwancin pizza don haɓaka riba ba.

Zaɓin ikon amfani da sunan kamfani yana da nasa ribobi da fursunoni. Abubuwan ribar sun haɗa da wayar da kan jama’a, kamfen na ƙasa, horo, da tallafi. Amma kashin baya shine mafi yawan mutane ba su da jarin da za su sayi mafi yawan sarkar ƙasa, wasu kuma sukan kasa a ƙarshe.

Dubi: PIZZA HUT FARASHIN FARASHIYA

Don haka kuna buƙatar bayani kan yadda ake fara kasuwancin pizza daga karce, anan akwai matakan da yakamata a yi la’akari da su kafin fara kasuwancin pizza a ko’ina cikin duniya.

ABIN DA ZA A YI DUBA A LOKACIN BUDE PIZZA

  • Menene ƙimar dawowar pizzerias na yanzu?

  • Shin kuna son sanin yadda ake fara pizzeria daga gida?

  • Ta yaya za ku zaɓi sunan pizza wanda ke taimaka wa alamar ku?
  • Shin kun sanya jerin kayan aikin pizza?

  • Kuna buƙatar Jagoran Kayan Kayan Pizza?

  • Shin kun taɓa yin mamakin kayan aikin pizzeria?

JAGORA: FARASHIN SAMUN DAMAR PIZZA

Anan akwai samfurin tsarin kasuwanci don fara kasuwancin pizza.

Abu na farko da kuke buƙatar yi don fara kasuwancin pizza shine fara koyon irin nau’in pizza da kuke son yi. Akwai nau’ikan pizza daban -daban. Ya kamata ku bincika waɗanda masu amfani suka fi so.

Hakanan, dole ne ku koyi abin da ake buƙata don mallakar pizzeria. Pizza kasuwanci ne mai rikitarwa wanda kawai dole ku farka don farawa. Kuna buƙatar sanin abin da kuke shiga kafin shiga cikin kasuwancin.

Wannan yana da matukar mahimmanci kafin fara pizzeria. Duk da cewa ba za a sami takaddun shaida don buɗe pizzeria ba, wannan ba zai hana ku aiki a cikin pizzeria don koyan duka da kashe kasuwanci ba.

Jagora: BAYANI AKAN CIKIN FISHIN CICI PIZZA

Nemo wurin da ke yin babban pizza kuma nemi aiki a can. Tabbas zaku koyi fasaha: yadda ake yin pizza mai daɗi. Zai fi kyau idan kun yi aiki watanni shida don samun isasshen ilimin kasuwanci.

Ko da kuna cikin kasuwancin gidan abinci, yakamata ku ɗauki ajin kasuwanci akan yin pizza. Ka tuna, za ku kasance da alhakin sarrafa pizzeria. Yana da taimako don koyo game da bangarorin kasuwanci na aiki a cikin gidan abincin pizza.

  • Ƙirƙiri shirin kasuwanci na pizza

Wannan muhimmin mataki ne lokacin fara pizzeria. Rubuta tsarin kasuwancin ku, wanda yakamata ya haɗa da bayanin pizzeria ɗin ku, kasuwa mai niyya, dabarun tallatawa, hanyoyin samun kudaden shiga, farashin farawa, da sauransu.

Akwai pizzerias da yawa a can. Dole ne ku zaɓi idan kuna son gudanar da pizza buffe, yanki pizza, pizza iyali, da sauransu. Hakanan dole ne ku nuna a cikin tsarin kasuwancin ku idan zaku bayar da sabis na isarwa ko zai zama pizza don tafiya.

Hakanan kuna buƙatar yanke shawara a cikin tsarin kasuwancin ku waɗanne samfuran kuma za ku bayar tare da pizza ɗin ku.

Ba za ku iya bauta wa pizza kawai ba; Ya kamata ku ɗanɗana menu tare da wani abu mai daɗi, kamar jita -jita taliya, kamar yadda yawancin pizzerias ke yi. Menene lokutan buɗewar ku da sauran sa’o’i da yawa waɗanda yakamata a haɗa su cikin tsarin kasuwancin ku.

Kafin a ba ku izinin gudanar da kasuwancin ku na pizza, dole ne ku sami lasisin da ake buƙata da izini daga ikon da ya dace. Kuna buƙatar lasisi da yawa dangane da garin ku da jihar ku.

Ba tare da waɗannan lasisi ba, buɗe pizzeria zai zama doka. Bugu da ƙari, yakamata ku gayyaci ofishin duba lafiyar ku na gida don tabbatar da wurin ku, kamar yadda suke ba da izini, kafin ku fara kasuwanci.

Wurin gidan abincinku ko kantin sayar da kayan abinci yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan nasara ko rashin nasarar kasuwancin ku. Da kyau, nemo wuri mai yawan zirga-zirgar ƙafa wanda ke da sauƙin isa ga masu wucewa da mutanen da ke da ababen hawa.

Kusa da babban titin shima babban fa’ida ne. Wurin da ke kusa da harabar jami’a, sansanonin sojoji ko manyan masana’antu ko wuraren shakatawa na ofis babbar fa’ida ce. Tabbas, waɗannan kujerun ƙima za su fi tsada, amma idan za ku iya samun wurin zama kamar wannan, yana da ƙima sosai.

Idan kuna shirin samar da kuɗi tare da isar da gida ko ofis, wurin ba shi da mahimmanci.

Talla tana ɗaya daga cikin abubuwan, kamar wuri da menu, waɗanda zasu iya tantance nasarar pizzeria ɗin ku. Babu wanda zai iya tallafawa kasuwancin ku sai dai idan sun san cewa kasuwancin ku yana tare da su.

Kuna iya sanya babban alama a gaban shagon ku don jawo hankalin masu wucewa. Hakanan zaka iya sanya shi a mahadar titin tare da alamar jagora don mutane su san inda za su sami kantin sayar da ku.

Tallan kan layi baya fitowa daga talla. Dangane da binciken, 40% na tallan pizza ana yin su akan layi. Don haka, ana ba da shawarar ku ma ku tallata a Intanet, musamman a shafukan sada zumunta.

Tabbas, akwai wasu fannoni da za a yi la’akari da su, gami da kayan ado, ma’aikata, da kuma abubuwan talla na musamman. Da zarar kun tattara duk waɗannan abubuwan, kun shirya da gaske. fara kasuwancin pizza.

SHIRIN KASUWAR SIYAR PIZZA

Don sauƙaƙe damuwar rubuta samfurin kasuwanci samfurin pizza daga karce, ga samfuri don ku karanta.

  • bita da
  • Bayanin ra’ayi
  • Matsayin manufa
  • Tsarin gudanarwa
  • samfurori da ayyuka
  • Nazarin kasuwa
  • Kasashen Target
  • riba kadan
  • Dabarun kasuwanci
  • Tsarin kuɗi: dabarun farashi
  • Fita

NAZARIN

Pam’s Pizza Shop pizzeria ne mai rijista wanda aka kafa a Texas, Amurka Zai yi hidima ga abokan ciniki da yawa, gami da daidaikun mutane da kasuwanci a ciki da kewayen Texas. Kasancewa a tsakiyar Texas, Pam’s

Nan gaba kadan, Shagon Pizza na shirin bude wasu rassa a Amurka.

Shagon Piza na Pam zai yi ƙoƙarin samarwa abokan cinikinsa pizza ɗin lamba ɗaya a cikin gari, tare da sabis na abokin ciniki na tsakiya da buƙatu daban-daban na lafiyar abokan cinikinmu.

Abubuwan sha’awa da tsokaci na abokan cinikinmu za su ƙayyade Shagon Pizza na Pam. Inganci da isar da sabis na lokaci zai zama jagorarmu, kuma mafi gamsar da buƙatun abokan cinikinmu zai zama dalilinmu.

Shagon Pizza na Pam zai gudanar da mafi kyawun ɗabi’a da kula da yanayin tsafta don ƙirƙirar yanayi mai goyan baya da jan hankali ga duk abokan cinikinmu.

Pame’s Pizza ya kafa ta Pamela Gibson, wacce ta karanci ilimin halittu da abinci a Ostiraliya kuma daga baya ta sami aiki a gidan abinci. Bayan ya yi aiki na shekara uku a wani shahararren pizzeria a Ostiraliya, ya koma Amurka don buɗe nasa.

MAGANAR HANKALI

Ganin hangen nesa na Pam’s Pizza Shop shine ƙirƙirar pizza wanda ke fara zuwa hankali a duk lokacin da aka ambaci pizza a Amurka Ganinmu ya dogara ne akan ƙimar da muke fifita mafi girma: cin abinci mai kyau, gaskiya, gamsar da abokin ciniki, fifiko da aiki tare.

MATSAYIN AIKI

Gina pizzeria wanda ke biyan buƙatu da fifikon duk abokan cinikinmu da abokan cinikinmu a yankuna / biranen da muke da wuraren siyarwar mu a Amurka.

ABUBUWAN DA AIKI

A Shagon Pizza na Pam, muna ba da ɗanɗanon dandano na pizza dangane da dandano, girma, da siffa.

Baya ga siyarwa da isar da pizza, Pam’s Pizza zai kuma ba da shawarwari da sabis na horo ga masu sha’awar kasuwanci. Ana yin hakan ne don a inganta hanyoyin samun labarai ba.

TSARIN MAGANA

Shagon Piza na Pam zai ƙirƙiri ƙungiya ta musamman mai inganci wacce za a horar da ita kuma ta shirya don fassara hangen nesa da aikin kasuwancin da kyau. Ma’aikatanmu suna karɓar lambobin yabo masu zuwa:

• Daraktan ayyuka
• Manajan Pizzeria
• Masanin kula da inganci
• Manajan tallace -tallace da tallace -tallace
• Akanta
• Wakilin Sabis na Abokin ciniki
• Manzanni
• Kayan tsaftacewa

TATTALIN KASUWA
Yanayin kasuwa

Pizza a Amurka sabon abinci ne ga yawancin mutane. Kodayake ya kasance yana samuwa a cikin ƙasar shekaru da yawa, ƙalilan ne ke amfani da shi akai -akai. Gidajen abinci masu sauri da sauran gidajen cin abinci suna tallafawa pizzeria, wanda ke sa kasuwa tayi wahalar girma da kan ta.

Saboda waɗannan da sauran damuwar, yana da wuya a ga kasuwancin pizza kawai yayin da yawancin ke haɗa shi da wasu samfura don masu amfani da su.

Pam’s Pizza yana fatan yin amfani da wannan ta hanyar ba da pizzas iri-iri wanda kowa zai so ya zama shagon tsayawa ɗaya don sha’awar su.

KASUWAN HANKALI

Pizza bai takaita da takamaiman shekaru ba, kamar yadda kusan kowa ke cin sa. Amma wasu, musamman matasa masu tasowa, suna cinye ƙarin. Abin da ya sa, bayan gudanar da binciken kasuwa, babban mai sauraron mu shine rukunin mutane masu zuwa.

• Jami’o’i
• Manyan makarantu da sauran manyan makarantu
• Yara
• Iyalai
• Ofisoshi
• Ikklisiya
• Yan kasuwa
• Mazauna

AMFANIN AMATEUR

Shagon Pizza na Pam yana da burin faɗaɗawa a cikin Amurka cikin shekaru goma masu zuwa, kuma muna fatan cimma hakan ta hanyar amfani da wasu dabarun dabarun da muke dasu.

Baya ga sayar da pizza, za mu gudanar da horo. Wannan zai taimaka wajen fadada kasuwar mu gwargwadon iko.

Pam’s Pizza Shop zai kuma ba da nau’ikan nau’ikan pizzas iri -iri ciki har da na gida da na duniya. Pizzas ɗinmu zai kasance mai girma dabam da sifofi daban -daban don dacewa da bukatun abokan cinikinmu.

Muna kuma fatan samun sabis na yanar gizo wanda ke sauƙaƙa wa abokan cinikinmu yin oda pizza a gida.

Kayan aikinmu na zamani, gami da ƙwarewa mai yawa a wannan yanki, yana ɗaya daga cikin fa’idodin da za su ba mu damar hawa mataki sama da buƙatunmu.

SIRRIN KASUWANCI

A Pam’s Pizza, mun gane cewa tallace -tallace da ayyukan da ke da alaƙa sune tushen rayuwar kowane kasuwanci.

Dangane da haka, ƙungiyar talla a Pam’s Pizza za ta ba da lada ga mata da maza da aka gwada; Mutane masu kwaɗayi da ƙima waɗanda suma suna son pizza kuma suna iya ba da fa’ida ta musamman da suke buƙata don kewaya yanayin kasuwancin mai ƙarfi wanda ke nuna kasuwancin karni na XNUMX.

Za mu bar ingancin ayyukanmu ya yi magana da mu ta hanyar ƙirƙirar dandamali, duka akan layi da layi, inda abokan cinikin da suka gamsu za su iya shiga cikin tallan bakin samfuranmu da aiyukanmu. Pam’s Pizza kuma zai aiwatar da dabarun tallan masu zuwa:

• Ƙirƙiri bayanan martaba masu aiki a cikin hanyoyin sadarwar zamantakewa, mai da hankali ga abokin ciniki kuma ya mai da hankali a kansa.
• Gabatar da kasuwancinmu ta hanyar aika haruffan rufewa, ƙyallen takarda, kasidu, da sauran kayan talla zuwa kasuwannin da muke son kaiwa, kamar manyan makarantun ilimi, kasuwanni, da makarantu.
• Gudanar da tallace -tallace ga abokan cinikinmu, da kuma nune -nunen hanyoyi don tallata alamarmu.
• Tallata ayyukanmu akan shafukan yanar gizo na kuɗi da kasuwanci masu dacewa da jaridu, rediyo da talabijin, da sauran dandamali na kan layi.

SHIRIN KUDI
Farashi don sanya dabarun

Shagon Pizza na Pam zai caje kuɗi gwargwadon girma, siffa da kuma jujjuyawar pizza. Muna ba da jigilar kaya kyauta ga mazauna yankin kuma ƙaramin kuɗin jigilar kaya ya yi nisa da mu.

Don kiyaye mu ƙanana, farashin pizzas ɗinmu zai yi ƙasa kaɗan da farashin sauran pizzas a farkon watanni bayan buɗewa.

FITO

wannan Shirin kasuwanci na Pam’s Pizza Shop Zai zama dandamali don cimma burin ku a cikin gajeren lokaci, matsakaici da dogon lokaci a wannan sashin abinci a Amurka. Wanda ya kirkiro ya kuma yi imanin cewa za a iya sake fasalin wannan shirin kasuwanci don ɗaukar duk wani canjin da ba a zata ba wanda zai iya faruwa a cikin pizza ko ɓangaren abinci a nan gaba.

Kuna iya yiwa wannan shafi alama