Yadda ake samun kwangilar gyara shimfidar wuri

Wannan labarin zai nuna muku abin da kuke buƙatar yi don jawo hankalin masu kwangilar shimfidar shimfidar wuri. Wannan yakamata ya taimaka kawar ko shawo kan matsalolin da kuke fuskanta.

Sauti sauki dama? Ba da gaske ba. Sabbin kamfanonin gyaran fuska suna fuskantar ƙalubalen sanar da kasancewar su. Bugu da ƙari, kasuwancin yana farawa a lokacin sanya hannu kan kwangilar farko.

Yadda ake samun kwangilar gyara shimfidar wuri don kasuwancin ku

Fara kasuwancin gyara shimfidar shimfidar wuri ba wai kawai fara kasuwanci bane da siyan kayan aikin da suka dace. Biyan abokan ciniki shine mafi yawan ayyukan ku. Wannan ya shafi kowane kasuwanci.

Haɗa tare da mutanen da suka dace

Ana shigar da kwangilar shimfidar shimfidar wuri na kasuwanci tare da ƙungiyoyi da kamfanoni tare da ingantattun alaƙa. Wannan alaƙar tana iya zama ta sirri ko ƙwararru. Ko ta yaya, za ku so ku haɗa abubuwa. Abu na farko da za a yi shi ne samun ƙungiyoyin ƙwararrun ƙwararru ko ƙungiyoyi.

Ƙungiyoyin ƙasa da masu mallakar gini da ƙungiyoyin manajoji sune misalai masu kyau.

Amfanin saduwa da irin waɗannan ƙungiyoyin a bayyane yake. Suna ba ku dama ga masu yanke shawara kan kwangilar shimfidar shimfidar wuri. Damar da aka gabatar da ke gabatar da kansu ba ta da ƙima. A lokacin gini, mahalarta masana’antu suna da jerin kamfanonin da suke tuntuba game da fannoni daban -daban na aikin.

Tabbatar cewa kasuwancin ku na shimfidar ƙasa yana ɗaya daga cikinsu.

Binciken buƙatun

Lokacin da aka yi tallar kwangilar gyara shimfidar wuri, abokin ciniki yana so ya rufe wasu buƙatu na asali. Ana nuna wannan a cikin talla. Yanzu ba kwa buƙatar motsawa kai tsaye don neman wannan kwangilar. Maimakon haka, dole ne ku bincika a hankali menene waɗannan bukatun. Saboda haka, aikace -aikacenku zai haɗa ko rufe duk wuraren da ake buƙata, don haka yana ƙara damar samun irin waɗannan kwangilolin.

Akwai rashin fahimta tsakanin masu zanen shimfidar wuri cewa abin da ke da mahimmanci shine mafi ƙarancin farashin kwangilar kowane kwangila. Koyaya, wannan ba gaskiya bane gaba ɗaya. Yi ƙoƙarin cika ainihin buƙatun buƙatun ban da ƙaddamar da roƙo. ta wannan hanyar, kuna ƙara yiwuwar cewa za a zaɓe ku don aikin.

Nemo tallafi

Idan fifikon ƙirar shimfidar wuri shine da farko game da samun kwangilolin gwamnati, zaku iya amfani da albarkatun da aka bayar. Kasuwar kasuwanci-zuwa-gwamnati (B2G) tana haɓaka tare da ƙarin buƙatu daga wasu kamfanonin gyara ƙasa. Za ku iya ci gaba mataki ɗaya ta hanyar cin gajiyar Ƙananan Kasuwancin Gudanarwa da Shirye -shiryen Tallace -tallace (SBA).

Duk an tsara su ne don samar da albarkatu kyauta kan samun kwangilolin gwamnati. Wannan jagorar tana da mahimmanci ga nasarar ku, saboda yawancin masu kasuwancin ƙasa ba su san shi ba. To wane bayani kuke samu?

Da amfani sosai! Waɗannan sun haɗa da nasihu kan yadda ake rubuta tayin, gano idan kwangila ta dace da ku, da farashin sabis ɗin.

Fara shirin noman lambu

Ana shiga kwangilar shimfidar shimfidar wuri ta hanyoyi da dama. Ofaya daga cikin hanyoyin da suka fi dogara shine kalmar tallan baki. Yana farawa tare da abokan ciniki na yanzu. Mutane suna iya jujjuyawa zuwa gare ku idan akwai fa’ida ta zahiri. Ana iya yin wannan ta hanyar abubuwan ƙarfafawa. Yanzu zaku iya haɓaka kasuwancin ku ta hanyoyi daban -daban.

Yana iya zama na kuɗi ko wanda ba na kuɗi ba. Ko ta yaya, kuna buƙatar tabbatar da cewa yana da jan hankali sosai don samun abokan ciniki sha’awa. Ta hanyar ilmantar da su game da waɗannan abubuwan ƙarfafawa, kuna ƙara yawan damar ku na samun kwangilar gyara shimfidar wuri.

Koyaya, wannan ba zai yi tasiri ba tare da samar da ayyuka na musamman ba. Idan ba ku yi cikakken aikin yadi don abokin ciniki ba, kawai za ku lalata tsare -tsarensu don jawo hankalin sabbin kwangila.

Sanya kasuwancin ku

Ta hanyar alamar kasuwanci ne kawai kasuwancin kasuwancin ke bayyana kuma yana tallafawa. Shin wannan ba aiki mai tsada bane don sabon kasuwanci? Babu matsala! Akwai hanyoyi masu fa’ida don haɓaka kasuwancin ku da haɓaka.

Farawa daga manyan motocinku, ƙungiya da rigunan ƙungiyar, duk suna da sunan kamfanin ku da tambarin ku.

Yakamata zane ya zama mai jan hankali da jan hankali don jan hankalin mutane. Motocin aikin ku kamar allon talla ne. Wannan zai jawo hankalin masu amfani da hanya zuwa kasuwancin ku, musamman lokacin cunkoson ababen hawa. Alamar kasuwancin ku yana haifar da halayen ƙwararru ga sabis ɗin ku.

Ba da daɗewa ba, yakamata ku fara samun ƙarin kwangilar gyara shimfidar wuri.

Samar da ayyuka kyauta ga alummar ku

Mutane suna karban daidai ta hanyar bayarwa. A cikin kasuwancin shimfidar wuri, dole ne a gane ku da alhakin. Hakin zamantakewa na kamfani zai haɗa da kula da wuraren shakatawa na gida tare da kayan shimfidar wuri. Sauran hanyoyin sun haɗa da aikin sa kai tare da nasihu don inganta lawn a yankin ku.

Ta wannan hanyar, zaku dumama kasuwancin ku a cikin zukatan abokan ciniki a cikin alummar ku. Don haka, za a fara la’akari da kasuwancin ku da farko lokacin da buƙatar ƙirar ƙirar lambun ta taso.

Ƙirƙirar gidan yanar gizo da amfani da shi akan kafofin watsa labarun

Shafin yanar gizonku yakamata ya sanar da abokan ciniki duk ayyukan da ake da su. Hanya ɗaya don jawo hankalin baƙi ita ce cika fom ɗin lamba inda abokan ciniki za su iya neman fa’ida. Wannan hanyar samar da gubar har yanzu tana da tasiri.

Ƙirƙiri asusun kafofin watsa labarun don kasuwancin shimfidar shimfidar wuri.

Kuna son ɗaukar kasuwancin ku zuwa kasuwa. Mutane suna bata lokaci mai yawa a kafafen sada zumunta. Saboda haka buƙatar ƙirƙirar tallan da aka biya. Wannan yana iya kasancewa a cikin yankin ɗaukar hoto. Hakanan kuna buƙatar haɗa waɗannan asusun kafofin watsa labarun zuwa rukunin yanar gizon ku. Wannan yana ƙara tasirin kamfen ɗin tallan ku.

Wasu nazarin kan layi zasu taimaka

Lokacin da abokan ciniki masu yuwuwar ke neman sabis kamar gyara shimfidar wuri, suna son sanin abin da sauran abokan ciniki ke tunanin sabis ɗin ku. Kuna iya son yin amfani da wannan ta hanyar tambayar abokan cinikin ku gamsasshen ra’ayi. Wannan babbar dama ce ta jawo kwangiloli da yawa kuma yakamata a bincika.

Waɗannan hanyoyi ne don samun kwangilar shimfidar shimfidar wuri wanda zaku iya fara amfani da shi a yau. Waɗannan dabarun suna ƙara wayar da kan ku game da kasuwancin ku ban da samar da kyakkyawan hangen nesa. Menene kuma? An yi amfani da waɗannan hanyoyin cikin nasara a baya kuma har yanzu ana amfani da su. Irin wannan fa’idar tana nan a gare ku.

Kuna iya yiwa wannan shafi alama