8 dabarun kasuwanci na musamman a Alabama

Ga wasu sababbi ƙananan damar kasuwanci a Alabama Wanne zai iya biya babba idan kun yi aiki.

Fara ƙaramin kasuwanci a Alabama ba abu ne mai sauƙi ba, amma yana da ƙima idan kuna da kwazo da niyyar magance matsalolin da ke tasowa. Tsarin yana da rikitarwa. Yana ɗaukar lokaci mai yawa, haƙuri, da ƙarin ƙoƙari.

Alabama jiha ce a kudancin Amurka wanda kuma ake kira Zuciyar Dixie.

Manufofin kasuwanci 8 masu fa’ida don farawa a Alabama

Alabama jiha ce mai albarka da albarkatun ƙasa kamar katako, jikin ruwa, rayuwa mai yawa, da ƙasa mai noma sosai, kuma kashi 70 na jihar tana cikin dazuzzuka, kuma ita ce yanki na biyu mafi girma a cikin gandun daji a Amurka. Amurka. Amurka.

Ana kuma kiranta Alabama Jihar auduga saboda a cikin shekarun 1980, kusan kadada miliyan biyar na shimfidar wurin da ake amfani da shi don noman auduga. Alabama ita ce ta 50 mafi girma a cikin jihohi XNUMX na Amurka. Koguna a jihar sun hada da Chattahoochee, Tombigby, Tennessee, da Kogin Alabama.

Abubuwan albarkatun ƙasa da aka samo a wani yanki musamman suna tantance nau’in kasuwancin da ake nema a can. Godiya ga albarkatun ƙasa na Alabama, kai tsaye ya zama gida don yawon buɗe ido saboda dabbobin daji a yankin, da kuma gida ga mafarauta da masunta.

Samun lasisin kasuwanci na AL yana da sauƙi kuma madaidaici, ma.

1 Noma

Ƙasa tana da daɗi sosai don noman amfanin gona kamar auduga, kayan lambu, ‘ya’yan itatuwa, gyada, da sauransu. Mutane suna buƙatar cin abinci, ko da yaya talaucin yake, albarkatun ƙasa na masana’antu ma na iya fitowa daga aikin gona.

Noma kasuwanci ne mai kyau na aikin gona don yin gwagwarmaya a Alabama.

Shuka kayan amfanin gona a Alabama yana da fa’ida 100% saboda yanzu mutane sun fi sanin haɗarin lafiyar da ke tattare da cin samfuran da aka ƙera.

2. Masana’antu

Alabama za ta yi ƙoƙari don ƙirƙirar masana’anta na yadi saboda kasancewar adadi mai yawa.

Ana iya sarrafa su cikin sauƙi cikin nau’ikan sutura iri-iri, kamar su kayan saƙa, riguna, safa, T-shirts, karammiski. Duk da yake yana iya zama babban jari, ana iya yin shi kuma yana biyan babban abu.

Itace wani amfanin gona ne wanda za a iya sarrafa shi zuwa samfuran da aka gama da su, kamar su kayan daki, kwaroron roba da man shafawa, kwanduna, takarda, da sauransu. Sarrafa itace a cikin waɗannan samfuran da aka gama tunani ne wanda zai iya samar da kuɗi mai yawa.

3. Kifi da kiwon dabbobi

Saboda yawan ruwa a jihar, kamun kifi a Alabama kasuwanci ne mai cin gashin kansa mai riba.

Kifi don amfanin ɗan adam da kifi kuma ana iya sarrafa su cikin abincin gwangwani, takalmi, tabarau na ninkaya, fatar kifi, madauri, man goge baki, kayayyakin haƙora, da sauransu.

Kasuwannin dabbobi kamar shanu da kaji na iya samun nasara a Alabama.

4. Mai zaman kansa

Yanzu mutane suna fahimtar fa’idodin tallata kasuwancin su akan layi.

Wannan yana jan hankalin abokan ciniki. Mutane ba sa tafiya daga wani wuri zuwa wani wuri don neman abinci; kawai suna bincika intanet, wanda shine dalilin da yasa masu kasuwanci a Alabama suke tabbatar da cewa abokan ciniki sun same su.

Don haka, kasuwancin intanet mai arha kamar ƙirar gidan yanar gizo, sarrafa kafofin watsa labarun, da dabarun inganta injin bincike sune kyawawan dabarun kasuwancin intanet don samun nasara a Alabama.

5. Sayen wayoyin hannu da siyarwa

Wannan ra’ayin kasuwanci ne wanda zai yi aiki sosai a Alabama. Tare da kirkirar wayoyin komai da ruwanka, Allunan; i-Pad, da sauransu, an ‘yantar da mutane daga nauyin ɗaukar manyan na’urori.

Kasuwanci da rayuwa sun mamaye yanar gizo a kwanakin nan, don haka siyarwa da gyara wayoyin komai da ruwanka ra’ayi ne da zai bunƙasa a Alabama, har ma a gare ku a matsayin ɗalibi.

6. Kasuwan cin abinci.

Gudanar da gidan abinci shine ra’ayin kasuwanci na tushen abinci wanda zai yi nasara a Alabama saboda da wuya mutane su sami lokacin dafa abincin su, kuma dafa abinci mai kyau yana sauƙaƙa musu rayuwa.

Abin da kawai za su yi shine adana lokaci ta hanyar cin abincin rana a gidan abinci da samun ƙarin kuɗi ta amfani da lokacin da zasu kashe girki a gida. Hakanan zaka iya tambaya game da damar ikon amfani da ikon amfani da sunan kamfani.

7. Cibiyar kula da dabbobi

Amurkawa gaba ɗaya suna son karnuka kuma suna ɗaukar su wani ɓangare na rayuwarsu. Jama’ar Alabama suna kashe arziƙi akan abinci, horo, magani, da sabis na dabbobi.

Sabili da haka, fara dabbar da ke zaune a cikin gandun daji a Alabama kyakkyawan ra’ayi ne na kasuwanci da ya shafi dabbar da za a yi wa kambi nasara.

8. Tsabtace bushewa.

Tsabtace bushewa kasuwanci ne mai kyau na gida wanda zai yi nasara a Alabama.

Tunda mutane a Alabama koyaushe suna son yin kyau kuma ba su da lokacin yin wanki, suna neman wasu hanyoyin da za su rufe aikin da ya dace. Ayyukan wanki don sauƙaƙa rayuwa rayuwa ce mai kyau ga maza da mata.

Wannan babban aiki ne wanda ya danganci dabarun kasuwancin gida na Alabama don fita waje da kawar da albashin kowane wata.

Kuna iya yiwa wannan shafi alama