Damar Kasuwancin Abokin Cinikin Amazon

Neman damar kasuwancin isar da Amazon? Shin kuna mamakin ra’ayin mallakar da gudanar da kasuwancin isar da kayan kunshin?

Idan haka ne, akwai wani abin da yafi haka. Yanzu zaku iya yin haɗin gwiwa tare da babban kamfanin e-commerce na duniya na Amazon. A cikin 2018, Amazon ya ba da sanarwar cewa yana buɗe wannan damar ga kusan duk wanda ke da tanadi da babban sha’awar fara kasuwancin isar da kayan.

An ƙirƙiri wannan yunƙurin na Amazon don taimakawa gina ƙananan kasuwanci. A matsayin mai saka jari mai sha’awar, zaku iya shiga cikin haɗin gwiwa tare da wannan babban kamfani na e-commerce akan $ 10,000.

Menene Abokan Jirgin Ruwa na Amazon?

Shin jigilar kaya daga Amazon yana da kyau? Wannan tambaya ce madaidaiciya ga kowa da kowa, musamman waɗanda suka ci karo da wannan damar kasuwanci.

Abokin isar da kayan aikin Amazon shine ƙaddamar da Firayim Minista na Amazon. Fassara, wannan yana nufin cewa ku, a matsayin abokin tarayya, za ku iya kammala shi ta hanyar isar da fakiti na ƙarshen zuwa ga abokan cinikin ku.

Don haka daga ina ainihin waɗancan ɗaruruwan ko fakitin za su fito? Ana jigilar su zuwa cibiyoyin rarrabuwa na Amazon na gida, daga inda abokan hulɗa kamar ku za su isar da su zuwa makomarku ta ƙarshe ko duk wanda ya ba da umarnin waɗannan fakitoci.

Abokan sadarwar bayarwa suna taka muhimmiyar rawa a ayyukan ku.

Tare da yuwuwar haɓaka mai girma, kun kasance ɓangare na ingantacciyar alama ta duniya wacce ke cikin kusan kowace ƙasa a duniya. Wannan ya buɗe sabbin damar yayin da abokan hulɗa za su iya isar da fakiti a cikin motocin jigilar kayayyaki na alama da cikin riguna.

Shin akwai yuwuwar? Menene su?

Bugu da ƙari ga buƙatar ƙarancin farashi na farko na $ 10,000, masu gida masu nasara suna samun lada mai girma. Amazon ya haɓaka yanayin ci gaban da aka tsara don masu motocin manyan motoci 20 zuwa 40.

A cewarsa, wadancan masu mallakar suna da ribar ribar da ta kai $ 1,000,000 zuwa $ 4,500,000 a shekara.

Hakanan yakamata kuyi tsammanin samun ribar shekara -shekara na $ 75 zuwa $ 000. Masu masu manyan motoci 300 zuwa 000 suna da matsakaitan ma’aikata 20 zuwa 40.

Tashar isar da Amazon mafi kusa da garinku koyaushe tana nan, don haka ba lallai ne ku damu da wannan zaɓin ba.

Ta yaya zan zama abokin jigilar kayayyaki na Amazon?

Don cin gajiyar wannan damar, dole ne ku zama jagorar ƙungiya mai ƙarfi. A takaice dai, dole ne ku iya motsa membobin ƙungiyar ku don hango shirin. Yin wannan madaidaicin shawarar zai amfana ba kamfanin ku kawai ba, har ma da duk membobin ƙungiyar, yana ba ku babbar daraja daga Amazon.

Mayar da hankali kan sakamakon. Amazon yana neman abokan haɗin gwiwa waɗanda ke da niyyar isar da sakamako a cikin kowane yanayi. Wannan yanki ne mai mahimmanci saboda kun yi imani cewa halayen ku zai shafi membobin ƙungiyar ku.

Dorewa ma yana da mahimmanci don tabbatar da nasara a matsayin abokin sadarwar isarwa. Masana’antar jigilar kaya tana da ƙarfi kuma tana canzawa koyaushe. Wannan yana buƙatar babban ƙarfin hali da daidaitawa.

Sha’awar abokin ciniki wani muhimmin mahimmanci ne ga abokan hulɗar da za su samu. Duk wannan kasuwancin yana kewaye da abokin ciniki. Saboda haka bukatar biyan bukatun ku.

Aikin gida

Abokin jigilar kaya na Amazon yana da alhakin ɓangarorin biyu. A takaice dai, ku a matsayin abokin tarayya dole ne ku sami wasu nauyi kuma wasu nauyin da aka sanya wa Amazon.

Bari mu fara da duba irin nauyin da zai hau kan ku;

Bi matakai masu sauƙi don saita sabis ɗin isar da ku. Wadannan sun hada da; gina kasuwancin ku, gina ƙungiyar ku, isar da fakiti, gina al’adar ƙungiya da haɓaka kasuwancin ku. Bari mu bincika kowannen su a taƙaice.

Am. Gina kasuwancin ku

Mataki na farko yana da mahimmanci ga nasarar ku.

Don taimakawa gina kasuwancin ku, Amazon yana ba ku dama iri -iri na musamman. Wannan zai taimaka muku samun dukiyar da kuke buƙata don gudanar da kasuwancin ku. Wannan yana ba ku damar kafa tsari na asali don ayyukan gaba.

II. Gina ƙungiyar ku

Ofaya daga cikin mahimman abubuwan da zaku yi don yin tasiri na dindindin akan kasuwancin ku shine ikon ku na gina ƙungiya mai ƙarfi. Ƙungiyar ƙwararrun direbobi tana da matukar muhimmanci.

Za su zagaya cikin gari, suna isar da fakitin Amazon don ƙare abokan ciniki.

iii. Bayar da fakiti

Wannan shine bugun zuciyar Amazon. Naku alhakin kawai a matsayin abokin isar da kaya shine tabbatar da cewa an isar da fakitin ku cikin aminci akan lokaci.

iv. Gina al’adun ƙungiya

Al’adar ƙungiya tana da mahimmanci don ayyukanku suyi tasiri. A matsayin abokin tarayya, ana sa ran yin nuni da manyan ƙa’idodin Amazon don isar da fakiti da gamsar da abokin ciniki.

Don haka, dole ne koyaushe ku ƙarfafa kanku da ƙungiyar ku. Wannan al’ada ce.

v. Haɓaka kasuwancin ku

Juyawa na fakitin ku, ban da babban gamsuwa na abokin ciniki, tabbataccen garanti ne na ci gaba mai ɗorewa.

Amazon yana ƙarfafa haɓaka kuma abokan haɗin gwiwa dole ne su saka hannun jari don tabbatar da kasuwancin su yayi daidai da ƙimar kamfanin.

Bayan jera abin da ake tsammanin daga gare ku, Amazon, a nata ɓangaren, yana da nasa nauyin da zai taimaka muku samun nasara. Ya haɗa da ayyuka masu yawa na tallafi don farawa da sauƙi.

Wannan ya hada da; ƙaddamar da kasuwanci, horo, wadatar kayan aiki da tallafin buƙata.

Am. Kaddamar da kasuwancin ku

Labari ne game da farawa. Amazon yana ba ku tallace-tallace masu kayatarwa kan kayan aiki kamar manyan motoci masu suna, na’urori masu ɗaukuwa, inshora, da ƙari.

II. Horarwa

Don taimaka muku samun nasara, Amazon zai ba ku horo na asali. Wannan ya haɗa da makonni 3 na horo mai amfani. Wannan horon na makwanni uku yana farawa tare da mako guda na daidaitawa a hedkwatar da aikin makonni biyu.

Anan zaku iya hulɗa tare da sauran masu mallakar don bincika dalla -dalla.

iii. kwace kayan aiki

Tare da fasaha a tsakiyar kasuwancin, Amazon yana tabbatar da cewa abokan huldar jigilar kaya sun sami kayan aikin da suke buƙata don farawa da gudanar da nasara.

iv. Taimako akan buƙata

Ofaya daga cikin abubuwan da suka sa Amazon ya yi nasara shi ne cikakken tsarin tallafi. Duk masu mallakar suna samun duk tallafin da suke buƙata don cin nasara. Za ku amfana da wannan da ƙari.

TAMBAYA: Sayar da kari akan Amazon

Kasuwancin abokin hulɗa na jigilar kaya na Amazon wata dama ce mai arha ga duk wanda ke neman zama wani ɓangare na alamar duniya yayin canza al’ummarsu. Mun lissafa duk abubuwan da ake bukata da nauyin kowane bangare.

Kuna iya yiwa wannan shafi alama