Farashin kamfani na Jazzercise, fa’idodi da fasali

Kudin kuɗi, rarar kuɗi da rarar riba na buɗe faren Jazzercise

Jazzercise kamfani ne na motsa jiki wanda ke ba da azuzuwan motsa jiki tare da motsa rawa ga abokan cinikinsa da yawa. Darussansa ana nufin su kasance masu nishaɗi tare da adadi mai yawa.

Judy Sheppard Missett ne ya kafa shi a 1969, ya ga buƙatar faɗaɗawa kuma ya fara yin amfani da ikon amfani da sunan kamfani a cikin 1982.

Jazzercise yana ba da cikakkiyar motsa jiki, wanda kuma ake kira shirin horo na gaba ɗaya. Wannan ikon amfani da sunan kamfani ya girma ba kawai azaman alamar ƙasa ba, har ma yana da kasancewar ƙasashen duniya a cikin ƙasashe sama da 30 kuma yana ci gaba da haɓaka.

Don zama ɗan ikon mallakar ku, kun fara kammala horo da takaddun shaida a matsayin malamin motsa jiki.

Jazzercise yana da niyyar buɗe ƙarin rukunin ikon amfani da ikon amfani da ikon amfani da ikon amfani da ikon amfani da sunan kamfani a sabbin wurare da na yanzu. Ana gayyatar masu sha’awar kamfani daga Amurka, Asiya, Australia da New Zealand, Kanada, Gabashin Turai, Gabas ta Tsakiya, Mexico, Kudancin Amurka da Yammacin Turai.

Me yasa Jazzercise?

A matsayin babban kamfani na motsa jiki na rawa, masu amfani da ikon mallakar ikon amfani da fa’ida suna amfana daga ƙaƙƙarfan al’adun sa da aka gina tsawon shekaru. Tafiya tana farawa tare da horarwar malami, inda zaku iya nuna sha’awar ku don dacewa ta hanyar kasancewa cikin siffa yayin koyar da wasu.

A matsayina na kamfani na Jazzercise, ba lallai ne ku damu da ƙirƙirar sabon abu ba. Faransanci yana yin duk wannan. Za a aiko muku da sabbin atisaye da motsawar rawa, da kuma jerin waƙoƙi. Wannan ƙari ne ga bambance -bambancen motsa jiki. Mafi kyawun sashi shine cewa duk abubuwan da yake motsawa sun riga sun yarda da ƙwararrun masana kiwon lafiya da motsa jiki.

Malaman Jazzercise da franchisees suna samun tallafi da horo na yau da kullun ban da ƙungiyar albarkatun kan layi. Hakanan akwai ragi mai ban sha’awa akan kayan horo tsakanin wasu da yawa.

A zahiri, a matsayin Jazzercise franchisee, kuna samun goyan baya da goyan baya da kuke buƙata don cin nasara.

Bukatun kuɗi

Kasance Jazzercise franchisee kuma ku cika buƙatun kuɗi na franchisor. Waɗannan sun haɗa da kuɗin saka hannun jari na farko na $ 2,405 zuwa $ 17,155 da sarautar dindindin na 20% na babban tallace -tallace. Rushewar kuɗin saka hannun jari na farko ya haɗa da na ikon mallakar ikon amfani da sunan kamfani da kasuwanci ko masu mallakar ikon mallakar ikon mallakar kamfani.

Rushewar farashi don ragi mai alaƙa ya haɗa da kuɗin cire kuɗi na $ 1,250, $ 0 zuwa $ 120 haɗin haɗin, $ 175 zuwa $ 275 inshora, da $ 550 zuwa $ 700. Wasu sun haɗa da farashin kiɗa tsakanin $ 30 da $ 55, daban -daban farashin saiti tsakanin $ 400 da $ 650, da ƙarin kuɗin watanni 3 da aka kiyasta tsakanin $ 0 da $ 150.

Izinin kuɗin masu mallakar ajin ya haɗa da ragin $ 1,250, $ 175 zuwa $ 275 inshora, $ 1,775 zuwa $ 4425 kayan aiki, $ 30 zuwa $ 55 kiɗa, da $ 0 zuwa $ 2,000 tallace -tallace da talla. Hakanan akwai ajiyar tsaro daga $ 0 zuwa $ 2,500, farashin buɗewa daban-daban na $ 400 zuwa $ 650, da ƙarin kuɗin watanni 3 daga $ 110 zuwa $ 6,000.

Sabis na tallafi

Faransanci na Jazzercise suna samun damar samun tallafi mai yawa. Suna daga nau’ikan da ke gudana zuwa tallafin talla. Don tallafin talla, masu amfani da kamfani suna da damar shiga shirin talla na haɗin gwiwa, samun samfuran talla da sanarwa a cikin kafofin watsa labarai na ƙasa da na yanki.

Sauran sun haɗa da tallan kafofin watsa labarun, SEO, haɓaka gidan yanar gizo, tallan imel, da shirye -shiryen aminci. Taimakon da ke gudana ya haɗa da ƙaddamar da wasiƙun labarai, shirye-shiryen tarurruka da taro, layin waya kyauta, da babban buɗewa.

Sauran sun haɗa da tallafin kan layi, aminci da hanyoyin tsaro, ayyukan filayen, zaɓin rukunin yanar gizo, amfani da software na mallaka, da samun damar dandamalin intranet na kamfani.

Tsawon lokaci da sabuntawar ikon amfani da sunan kamfani

Fassarar Jazzercise na tsawon shekaru biyar. Bayan haka, mai ikon amfani da sunan kamfani na iya yanke shawarar sabuntawa. Koyaya, wannan yana ƙarƙashin wasu sharuɗɗa. Tsawaita lokacin zai yiwu ne kawai bayan bin ƙa’idodin da franchisor ya kafa.

Jazzercise yana ba da damar tsawaita shekaru 5.

Kuɗi

Babu bayanan kuɗi akan gidan yanar gizon. Koyaya, ana iya samun irin wannan bayanin ta hanyar tattaunawa tare da franchisor ko daga takaddar ikon mallakar ku.

Informationarin bayani

Mallakar kamfani na Jazzercise tare da wasu ƙuntatawa da wajibai. A matsayinta na kamfani, kai ne kawai mutumin da aka ba da izinin gudanar da shirin rawa da motsa jiki. Duk da haka akwai wasu banda. Masu koyarwa na iya gudanar da shirin don haske, ƙarancin motsa jiki. Haka kuma malami zai iya koyar da shirye -shiryen yara.

Hakanan Jazzercise franchisees na iya siyar da samfura iri -iri da franchisor ya bayar. Misalan irin waɗannan samfuran sun haɗa da DVDs da kayan sutura, da sauransu.

Akwai yankuna na musamman?

Franchisor baya bayar da yankuna na musamman. Koyaya, ana iya tattaunawa tare da franchisor wanda zai iya haifar da wani nau’in yarjejeniya. Koyaya, ikon mallakar faransa ba ya bada garantin irin waɗannan yankuna na keɓewa.

Aiwatar da sunan kamfani na Jazzercise

Akwai wasu hanyoyi masu sauƙi don masu saka jari masu sha’awar neman wannan dama ta ikon amfani da sunan kamfani. Fara ta hanyar dubawa da sake maimaita wasan kwaikwayon kan layi da aka buga akan shafin aikace -aikacen. Bayan amfani, masu ikon mallakar ikon mallakar ikon mallakar suna da mako guda don gabatar da kimar motsi.

Binciken motsi da aka amince yana kaiwa zuwa mataki na gaba. Dole ne ku cika aikace -aikacen kan layi. Kwararren horo na Jazzercise zai ba ku duk kayan aikin horo da kuke buƙata.

Menene kuma? Tsarin aikace -aikacen ba shi da rikitarwa kwata -kwata! Wakilin ci gaban kamfani na Jazzercise yana ba da cikakken bayani game da ikon amfani da ikon amfani da sunan kamfani.

Bayan sanya hannu kan yarjejeniyar ikon amfani da sunan kamfani, dole ne ku biya cikakken ko sashi na biyan kuɗi. Taga don biyan kuɗi yana buɗe na kwanaki 30. Franchisor yana ƙoƙari don sauƙaƙe da dacewa ga masu ikon mallakar ikon mallakar ikon fara fara aiwatar da ikon mallakar ikon mallakar ikon mallaka.

  • Horarwa da dubawa ga masu amfani da ikon amfani da sunan kamfani

Wannan wani ɓangare ne na aikace -aikacen aikace -aikacen kamfani na Jazzercise. Kwararren ƙwararren horo yana ba da lokacin horo na mako 5. Kowace rana a cikin wannan lokacin, zaku yi cikakken horo. Wannan ƙari ga ba ku jagora da martani kan mafi mahimman bayanai.

Ayyukan choreographic da jagora sashi ne mai mahimmanci na aiwatarwa. Duk wannan yana haifar da zaman horo don sabbin kamfani.

Anan, franchisees suna karɓar umarnin hannu don haɓaka ƙwarewar su. Zaman horo don sabon ikon amfani da sunan kamfani yana daga 3 zuwa 4 hours.

Ana biye da wannan nan da nan tare da tantancewa wanda yuwuwar ikon amfani da ikon amfani da sunan kamfani ke nuna ƙwarewar da suka koya. Binciken ya cancanci ku don ikon amfani da sunan kamfani. Wannan kuma yana tare da takardar shedar malami.

Bayanai kan ikon amfani da sunan kamfani na Jazzercise sun nuna cewa mallakar mallakar ba shi da wahala. Da zarar kun karɓi takaddar bayyana fa’ida, yakamata kuyi ƙoƙarin fahimtar abubuwan da ke ciki. Wannan zai taimaka muku komawa al’ada. Wasu taimako na shari’a zai zama mai mahimmanci.

Kuna iya yiwa wannan shafi alama