Kamfanoni 10 masu ba da tabbaci na koma bayan tattalin arziki don rayuwa a wannan shekara

Mafi kyawun kasuwanci mai jure koma bayan tattalin arziki don farawa

Kasancewa cikin kasuwanci mai jure koma bayan tattalin arziki yana da mahimmanci. Ƙananan ƙananan kasuwancin da ke jure koma bayan tattalin arziki ba za su taɓa fuskantar rikicin tattalin arziki ko a’a ba. Waɗannan kamfanoni suna ci gaba da yin ƙoƙari ta halitta.

Waɗannan dabarun kasuwanci masu jure koma bayan tattalin arziƙi ba zamba ba ne, sun halatta. Mutane da yawa sun riga sun sami kuɗi mai yawa daga gare su.

Menene zai zama babban kasuwanci don fuskantar koma bayan tattalin arziki?

Idan kuna da niyyar fara kasuwancin da zai tsira daga lokuta masu kyau da mara kyau, yakamata ku sake duba jerin kasuwancin da za a ambata a cikin wannan post ɗin. Zan raba muku 10 Mafi Kyawun Kamfanoni Masu Taɓarɓarewar Matsaloli da Zaku Iya Farawa da samun kuɗi ko da kuwa tattalin arzikin ya koma kore ko ja.

Dole ne kasuwanci mai kyau ya fara a cikin mummunan tattalin arziki

  • Abinci da abin sha
  • Wannan shine nau’in kasuwancin da zai tsira daga duk wani koma bayan tattalin arziki. A bayyane yake cewa mutane ba za su iya yin hakan ba tare da abinci da ruwa ba. Dole ne duk mu ci mu sha. Wannan kasuwanci ne mai fa’ida sosai don yin gwagwarmaya a kowace tattalin arziƙi.

    A lokutan koma bayan tattalin arziki, da alama mutane za su fi son kashe kuɗaɗen su kan abincin da ke ciyar da su fiye da cizo a gidajen abinci da sauri don fara samar da abinci da abubuwan sha waɗanda ke ba da abinci mai lafiya ga masu siye.

  • Shigo
  • Wannan wata bukata ce da mutane ba za su iya yi ba tare da ita ba. Mutane da kaya dole ne su ƙaura daga wuri ɗaya zuwa wani wuri, kuma zai zama kyakkyawan ra’ayin fara kasuwanci ta wannan hanyar. Wannan wani fanni ne da ke taɓarɓarewa tare da ko ba tare da koma bayan tattalin arziki ba.

    Ba kwa buƙatar siyan kayan aiki da yawa. Kuna iya farawa da mota ku ninka yayin da kuka fara samun riba. Idan ba za ku iya sayen mota ba, za ku iya siyan ta kashi -kashi.

  • rubutun ra’ayin kanka a yanar gizo
  • Godiya ga wadatuwar intanet a kwanakin nan. Mutane da yawa suna zama miliyoyin kuɗi ta hanyar Intanet. Idan kuna son yin rubutu ko raba tunanin ku tare da rubutu, zaku iya fara blog da blog don fita daga kowane koma bayan tattalin arziki.

    Blogging kasuwanci ne na kan layi wanda tattalin arziƙin bai taɓa yin tasiri ba. Don gano nawa za ku iya samu daga rubutun ra’ayin kanka a yanar gizo, zaku iya samun mutanen da suka sami nasarar yin rubutun ra’ayin yanar gizo sosai. Na ci amanar abin da kuka koya zai ba ku mamaki.

    Don farawa, kuna buƙatar zaɓar alkuki wanda kuke sha’awar sa, sami suna don blog ɗinku, sanya sunan, kuma fara aika abun ciki mai inganci. Hakanan, yakamata ku san kanku tare da inganta zirga -zirgar yanar gizo, saboda nasarar ku ya dogara da adadin zirga -zirgar da ke kaiwa ga shafin yanar gizon ku.

    Akwai hanyoyi da yawa don yin moneti na blog ɗin ku don gano wanne ne ya dace da ku.

  • Kasuwancin kayan shafawa
  • Wannan wani ra’ayin kasuwanci ne wanda ake ganin koma bayan koma baya. Duk da yanayin tattalin arziƙin, kuna iya yin caca tare da ni cewa mata koyaushe za su yi ƙoƙarin ganin ƙarami da kyawu.

  • Ayyukan tsaro
  • Lokacin da tattalin arziƙi ya lalace, mutane kan yi takaici kuma suna neman kowace hanya don samun kuɗi da sauri. Kuma saboda rashin bege, suna shiga cikin laifuka kamar fashi. Ko da a lokutan tattalin arziki mai kyau, har yanzu kasuwanci da masu gida suna ɗaukar masu tsaro na sirri don kare kadarorinsu da gidansu.

    Kafa hukumar tsaro mai zaman kansa zai zama babban tunani domin damuwar tsaro ta fi zama dole a lokacin koma bayan tattalin arziki.

  • Kasuwancin kiwon lafiya
  • Matsalar koma bayan tattalin arziki ba ta hana mutane yin rashin lafiya. Ko ta yaya, mutane kawai suna buƙatar kulawa mai kyau don samun lafiya. Bude cibiyar kiwon lafiya a yankinku ko birni zai ba ku isasshen bayani daga marasa lafiya da ke shan magani, ganewar asali, duba kashi, da ƙari.

  • Sabis na gyara da gyara
  • Za a buƙaci sabis na gyara da yawa akai -akai, ba tare da la’akari da yanayin kuɗi ba. Buƙata za ta ƙaru yayin koma bayan tattalin arziki saboda mutane sun fi iya gyara kayan aikin su don adana kuɗi maimakon siyan sabuwa.

    Don shiga wannan kasuwancin, dole ne ku sami ƙwarewar da ake buƙata a yankin da kuke son bayar da sabis. Idan kuna son ra’ayin kasuwanci amma ba ku da ƙwarewar gyara, nemo kasuwa inda ake buƙatar sabis na gyara sosai kuma ku horar da kanku don haɓaka ƙwarewar.

  • Kyauta kyauta
  • Wannan wani kasuwanci ne mai tabbatar da koma bayan tattalin arziki wanda zaku iya farawa a yau. Wasu mutane da kamfanoni koyaushe suna neman masu zaman kansu a fannoni kamar kwafe -kwafe, rubutun ra’ayin kanka a yanar gizo, ƙirar gidan yanar gizo, ƙirar hoto, da sauransu.

    Freelancers kusan ba sa kusa. Kuna iya zama marubuci mai zaman kansa kuma ku sayar da ayyukanku ga masu gidan yanar gizo da kamfanonin da ke buƙatar abun ciki don rukunin yanar gizon su.

    Hakanan akwai shafuka masu zaman kansu da yawa inda zaku iya yin rijista ku zama memba. Waɗannan rukunin yanar gizon suna ba ku damar tallata ayyukanku ga abokan ciniki masu yuwuwa kuma ku biya su. Kuna iya ziyartar shafuka kamar Upwork, Fiverr, Gigbucks, da ƙari da yawa.

  • Koyarwa
  • Wannan yana da kyau ga mutanen da ke son koyarwa ko horarwa a fannonin ilimi da ƙwarewar ƙwararru. Idan kuna karatun batutuwa na ilimi, zaku iya fara shirin koyar da gida inda za ku je gidajen mutane don koyar da yaransu.

  • Noma
  • Idan koyaushe kuna son aikin gona, zaku iya ƙirƙirar gonar da ke samar da amfanin gona don amfanin ɗan adam. Matsalar tattalin arziki ba za ta taɓa shafar wannan kasuwancin ba, domin duk abin da ya faru, duk muna buƙatar abinci don tsira.

    Fita

    Ko da kuwa koma bayan tattalin arziki Manufar kasuwanci Idan kuna son yin kasada, tabbatar da yin bincike da tsara kasuwancin ku da kyau. Nasarar ku ba ta kasuwanci ba ce, amma cikin juriya da kwarewar kasuwanci.

    Kuna iya yiwa wannan shafi alama