Kudin Karatu a Makarantar Goddard – Kudin Rukuni na Shekaru daban -daban

A cikin wannan labarin, za mu mai da hankali kan Nawa ne kudin koyarwa a Makarantar Goddard?

Neman ɗayan mafi kyawun makarantun gaba da sakandare don yin rajistar ɗanka? Don haka yana da kyau a yi la’akari Makarantar Goddard kamar yadda aka sanya su a matsayin wasu mafi kyau a cikin ƙasar tare da kyakkyawan sabis na abokin ciniki da fasahar zamani don samar da ingantaccen ilimi ga makwabtan ku.

DARAJAR KARATU A MAKARANTAR GODDARD

GAME DA MAKARANTA

EN Makarantar Goddard an kafa shi shekaru 30 da suka gabata, kuma suna amfani da sabbin hanyoyin ilimin da aka amince dasu don tabbatar da cewa yara masu shekaru shida zuwa shida suna da nishaɗi da yawa, koda kuwa sun ƙware dabarun da suke buƙata don samun nasara na dogon lokaci a makaranta da rayuwa.

Suna da ƙungiyar ƙwararrun malamai waɗanda aka horar da su don yin aiki tare da iyaye don sa yaransu su sami kwanciyar hankali, girmamawa, da farin ciki.

Manhajar makarantar Goddard ta kai sama da ɗalibai 65.000 a kusan makarantun Goddard 460 na ƙasa baki ɗaya.

Cikakken tsarin karatunsa, wanda aka tsara shi tare da taimakon ƙwararrun ilimin ilimin yara, zai tabbatar da cewa an shirya ɗanka sosai tun yana yaro don samun nasarar ilimi da zamantakewa.

KUDIN MAKARANTAR GODDARD

Makarantar Goddard tana da Cibiyoyin suna ko’ina cikin Amurka kuma yana da mahimmanci a lura cewa waɗannan cibiyoyin suna biyan kuɗi daban -daban dangane da wurin da jihar.

Amma duk wani bayanin da muke ba ku anan ba sabon abu bane ga babban kwamitin talakawa. Ga mutanen Ohio, aikin rabin lokaci yana kusan $ 376 a wata, kuma hakan zai zama rabin kwana biyu a mako.

Cikakken lokaci, wannan kusan $ 960 kowace wata. Amma ana ba da shawarar sosai cewa ku kira makarantar ku ta gida.

SANIN AIKIN YARA A MAKARANTA

Makarantar Goddard tana ba iyaye dama yi ziyara ko kira a kowane lokaci na rana. Lokacin da iyaye suka zaɓi ɗaukar ɗansu, za a ba su rahoton ayyukan yau da kullun, wanda ke nuna abin da yaron yake yi a ranar.

Malami zai kasance da alhakin kula da tsawon lokacin da yaron ya yi barci, yawan abincin rana, da kuma yadda ya koyi amfani da bayan gida.

Malami kuma zai ɗauki nauyin rubuta bayanin kula game da lokacin musamman na ranar yaron.

AYYUKAN DAILY DON YARA A MAKARANTAR GODDARD

Yara a ciki Makarantar Goddard Ana ba da izinin yin wasa a waje kowace rana idan yanayin ya dace. Wuraren wasan makaranta kawai kari ne na ajujuwa kuma malamai ne ke da alhakin samar da ayyukan waje, kazalika da tsara tafiya yanayi, damar koyon waje, da wasan yara.

ABUBUWAN KARATU

A mafi yawan lokuta, iyaye da yawa suna son sanin ko ɗansu zai ɗauki jarrabawa da jarrabawa a makarantar Goddard don shirya su don makarantar firamare.

Ee, ana yin wannan a Makarantar Goddard saboda sun yi imanin cewa mafi kyawun shirye -shiryen ilimi zai haɗa da sakawa ɗokin ɗamarar yaro ilimi.

Malaman Makarantar Goddard kuma suna ƙirƙirar tsare -tsaren darasi na musamman bisa ƙa’idodin ci gaba na Goddard, kazalika da jigogi na kowane wata kuma an daidaita su da bukatun kowane yaro.

Ta hanyar ba da hanyar keɓancewa ga darussan ƙaramin rukuni, malaman Goddard suna taimakawa haɓaka son sani da amincewa a cikin ɗanka.

Suna koyon yin tambayoyi, gano musabbabin sakamako, yin shawarwari kan wasa mai kyau, da yin sabbin abokai. Waɗannan duk ɓangarorin ilimi ne waɗanda ke sa Makarantar Goddard ta zama cibiyar ilimi ta musamman ga yara.

SHIRIN TARBIYYA

Manhajar Makarantar Goddard ana kiranta FLEX. Curriculum Manhajar bincike kan ilimi wanda ke ba wa yara mafi zurfin ƙwarewar ilmantarwa lokacin da suke nishaɗi.

An kuma tsara shirin don bai wa yara gogewar da ba za a iya mantawa da ita ba sannan kuma ya ba su kwarin gwiwar ci gaba da samun ci gaba a rabi na biyu na rayuwarsu.

Shirin zai kunshi:

  • Ayyukan nishaɗi da na hannu waɗanda ke ba yara damar koyo daga abubuwan da suka fuskanta
  • Haka kuma malamai suna da hannu wajen haɓaka tsare -tsaren darasi na daidaikun mutane dangane da muradun yara da tabbatar da cewa sun dace da bukatun ci gaban yara.
  • Azuzuwan ɗumi da maraba waɗanda ke haɓaka sha’awar kimiyya, fasaha, rubuce -rubuce, lissafi, fasaha, da injiniya.
  • Shirin yau da kullun wanda ke ba ɗanku lokaci don bincike mai zaman kansa da binciken sirri na yau da kullun.
  • Fasalolin hulɗa da aka ƙera don ƙungiyoyin shekaru daban -daban: alal misali, fararen allo mai ma’amala wanda ke goyan bayan ilmantarwa mai haɓakawa da haɗin gwiwa, ba tare da rasa wasan ƙira ba, motsa jiki da bincike.

SHIN MAKARANTAR GODDARD TA SAYAR DA FARANSA?

Goddard Systems, Inc. shine farkon ikon mallakar Faransanci na Makarantar Goddard kuma zai zama mai ban sha’awa a ji cewa suna siyar da dama ga ‘yan kasuwa.

An san su akai -akai a matsayin ɗayan mafi kyawun faransanci na kula da yara a Amurka. Kasuwanci mujallar, kuma an haɗa shi a cikin jerin mafi kyawun tsarin ikon amfani da ikon mallakar ikon mallaka na 200 a duniya gwargwadon sigar Mujallar Franchise.

Kuna iya ƙarin koyo game da Makarantar Goddard ta wannan mahada.

Kuna iya yiwa wannan shafi alama