Misalin tsarin inganta kasuwanci

GABATARWA PAN SABUL SHIRIN TASHIN KASUWANCI

Kusan duk shahararrun mutane (mashahurai), samfura, kasuwanci, da sauransu. Suna da nasarorin su ga kamfanonin talla. Kamar yadda sunan ya nuna, kamfanonin talla suna haɓaka samfur, mutum, alama, ko kasuwanci.

Ta hanyar aikin sa, kamfanin talla dole ne ya yi nasara kafin ya ba da gudummawa ga nasarar mutane, kamfanoni, ko samfura. Ta yaya za ku samu wannan? Ta hanyar ƙirƙirar duk abin da kuke buƙata don tashi daga ƙasa kuma ku gudanar da kasuwancin ku lafiya.

Wannan labarin yana ba da haske kan mahimman abubuwan da kuke buƙatar fara kasuwanci ko inganta abubuwan da suka faru. Anan akwai wasu nasihu waɗanda, idan aka yi amfani da su, za su ƙara yawan damar ku na nasara. Tallace -tallace da saka alama sune ke haifar da haɓakawa.

Waɗannan biyun suna da mahimmanci kamar yadda suke da alaƙa da fasahar haɓakawa.

Anan akwai tsarin kasuwancin samfuri don fara kasuwancin tallan talla.

Niche zaɓi

Wannan yana da mahimmanci kamar yanke shawarar ƙaddamar da kamfen talla. Akwai fannoni da sana’o’i da yawa waɗanda za a iya amfani da haɓakawa. Dole ne a sami hanyar nuna haske ko mai da hankali kan takamaiman yanki.

Wasu daga cikin masana’antun da haɓakawa ke da fa’ida a cikin su shine masana’antar nishaɗi, duniyar kasuwanci, ɓangaren addini, fannoni na yau da kullun na ayyukan ɗan adam. Koyaushe ya zama dole don haɓaka aiki, samfur ko mutum a duk bangarorin ayyukan ɗan adam.

Wannan yana nuna yadda girman haɓaka zai iya zama. Sabili da haka, zaɓar alkuki yana da matukar mahimmanci ga nasarar kamfen talla. Zai yi kyau idan kun fara zaɓar wani yanki na sha’awa ta musamman. Zaɓin alkuki wanda ba shi da sha’awa ko buri na iya haifar da gazawar kasuwanci, kamar yadda wasan kwaikwayo ya fi kyau.

Inganta farawa

Abin sha’awa, tare da ƙaddamar da kamfen na talla, ya zama dole don inganta kamfanin da kansa. Ana samun wannan ta hanyar ingantaccen kamfen da talla. Ta hanyar tallan tallan tallan ku, damar haɓaka kamfanoni da tallafawa mutum ɗaya yana ƙaruwa sosai.

Akwai hanyoyi da yawa don haɓaka wannan kasuwancin. Intanit wuri ne mai kyau don farawa. Yi la’akari da ƙirƙirar gidan yanar gizon kasuwanci. Gidan yanar gizon zai ƙunshi duk ayyukan da kamfanin ke bayarwa, gami da bayanan tuntuɓar don sauƙaƙe sadarwa.

Baya ga ƙirƙirar gidan yanar gizo, amfani da tashoshin kafofin watsa labarun azaman kayan aikin talla hanya ce mai sauƙi don jawo hankalin masu talla. Ana iya sanya tallace -tallace akan waɗannan tashoshi (Facebook, Twitter, LinkedIn, da sauransu) don mafi girman gani, wanda hakan zai haifar da ƙarin tallace -tallace.

San buƙatarku

Akwai masu cin gindi da yawa a filin talla. Sabili da haka, zai zama babban taimako ga kamfani idan zai iya bayyana sarai wanene waɗannan masu nema da waɗanne ayyuka suke bayarwa. Ta hanyar kallon irin sabis ɗin su, za ku fahimci sarai dalilin da ya sa ake yawan ziyartarsu. Sanin ƙarfin ku wata hanya ce mai kyau don haɓaka kasuwancin ku. Koyaya, sanin ƙarfin ku bai isa ba, saboda dole ne a raunana raunin ku. Za a iya inganta raunin mai roƙo kuma a yi amfani da shi fiye da waɗannan masu roƙo.

Samu abokan ciniki na farko

Abokan cinikinku na farko za su iya fitowa daga ko daga abokan sani da abokai. Koyaya, ba a iyakance su kawai ba. Yana da amfani a yi amfani da duk lambobin sadarwa da ake da su don jawo hankalin abokan ciniki. Koyaya, har yanzu akwai sauran aiki da yawa da za a yi ta wannan hanyar.

Bayan jawo hankalin waɗannan abokan cinikin, tunanin cewa siffofin kamfen na talla na iya yin tasiri mai kyau ko mara kyau akan kasuwancin. Sabili da haka, yana da mahimmanci cewa an ba abokin ciniki mafi kyawun sabis.

Kyakkyawan sabis dole ne ya zama al’adar gabatarwa, saboda damar jawo hankalin ƙarin tallafi ta wannan yana da matuƙar girma. Abokin ciniki na farko da abokan ciniki na gaba yakamata a ƙarfafa su don yada maganar baki game da ingancin sabis (bayan an ba da sabis mai gamsarwa, ba shakka).

Yi rijistar kasuwancin ku

Rijistar kasuwanci yana da mahimmanci don haɓaka kasuwanci. Ba tare da wannan ba, abokan ciniki ba za su so su ɗauki nauyin kasuwancin ba. Rajista yana ba wa kamfani tabbacin da ya dace don gudanar da aikinsa. Abokan ciniki da ke neman jerin wasiƙar talla suna da sha’awar ingancin sa.

Akwai dabi’ar yin kasuwanci kawai tare da kamfanonin da doka ta amince da su. Don haka, yana da mahimmanci cewa duk abubuwan da ake buƙata don yin rijistar kamfen ɗin talla sun cika kuma an kammala rajista.

Yi la’akari da farashin farawa

Kafin fara kamfen na talla, cikakken bincike na farashi (har zuwa mafi ƙanƙanta daki -daki) ya zama dole don taimakawa ƙirƙirar kamfen talla mai ɗorewa. Don haka, ya zama dole a karɓi buƙatun kuɗi na farawa kafin fara kamfen ɗin talla.

Rashin yin hakan na iya zama hadari ga kasuwancin ku, kamar yadda damar ku na fitar da kuɗi ya yi yawa.

Cikakken fahimtar tasirin kuɗin fara kamfen na talla na iya taimaka muku shirya makomar kuɗi na kasuwanci. Saboda haka, an ba da shawarar sosai a yi shi da kyau.

Kuna iya yiwa wannan shafi alama