Misali na tsarin kasuwancin kantin sayar da shinkafa

SHIRIN SIRRIN SASHIN KASUWAR SHIKA

Shinkafa tana ɗaya daga cikin mashahuran abinci da ake cinyewa a yawancin duniya. Saboda wannan, koyaushe yana cikin babban buƙata. Idan kuna neman kasuwanci mai fa’ida don farawa da ƙaramin jari, kuna iya la’akari da kasuwancin siyar da shinkafa.

Wannan labarin zai ba ku duk bayanan da kuke buƙata don fara kasuwancin siyar da shinkafa.

Kada ku ɗauka cewa tunda shinkafa koyaushe ana buƙata sosai, kai tsaye za ku yi siyarwa da riba mai kyau. Duk da cewa babu shakka shinkafa abinci ce da ake nema, waɗannan kasuwannin kayayyaki ba suna nufin tana siyarwa da kyau kusan ko’ina. Abubuwa da yawa suna tasiri akan buƙatar shinkafa da yadda zata sayar.

Duk da akwai wurare da yawa da ake cin shinkafar yau da kullun, akwai kuma muhallin da shinkafa kayan alatu ne da ake ci daga lokaci zuwa lokaci. Wannan shine dalilin da yasa kuke buƙatar yin binciken kasuwa don sanin inda zaku gano kasuwancin shinkafar ku. Binciken kasuwa zai iya taimaka muku ganowa da fahimtar abokan cinikin ku da ma masu neman ku.

Don haka kafin masu amfani su fara magana game da siyar da shinkafa, abin da za a fara yi shi ne rubutu shinkafa rahoton yuwuwar harkokin kasuwanci da kuma samar da cikakken binciken kasuwa. Wannan zai ba ku duk bayanan da kuke buƙata don kasuwancin ku. Wannan zai taimaka muku yanke shawarar da ta dace kuma ku nisanci kurakuran da ba dole ba.

“Don girman Allah, me nake bukatar sani game da fara sana’ar sayar da shinkafa? Shin wannan ba shine siyan shinkafa daga hannun dillalai ba kuma ya sake sayar da ita? “Na san wadannan wasu tambayoyi ne da ke zuwa zuciyata.

To bari in gaya muku gaskiya, idan ba kwa son ɗaukar haɗarin da za a iya gujewa wanda zai iya haifar da asara ga kasuwancin ku, ya kamata ku je ku koya game da kasuwancin daga wani wanda ya riga ya shiga. Ina nufin, shin kun san yadda ake gaya wa farantin shinkafa mai kyau daga mara kyau? Shin kun san inda zaku sayi shinkafa mai inganci akan farashi mai rahusa?

Ba lallai ne ku ɓata lokaci ba don ƙoƙarin gano shi da kanku lokacin da koyaushe kuna iya koyan yadda ake daidaita shi. Shawarata ita ce a nemo dillalan shinkafa guda biyu ko biyu da suka yi nasara sosai kuma a binciki kasuwancin tare da su.

  • Nemo wuri mai kyau don yin kasuwanci

Kamar yadda na ambata a baya, shine wurin da mai sayar da shinkafar ku zai tantance ko yana siyarwa da kyau. Don haka, lokacin zabar wuri don kasuwancin ku, tabbatar cewa wuri ne inda ake buƙatar yawan shinkafa. Hakanan, tabbatar cewa bai yi nisa da inda zaku sayi shinkafar ba.

Da zarar kun sami wuri mai dacewa don kasuwancin ku na shinkafa, fara inganta kasuwancin ku ga waɗanda ke kewaye da ku. Bayyana wa mutane abin da za ku sayar don su saba da shi.

  • Ƙirƙiri shirin kasuwanci na sayar da shinkafa

Idan kuna son kasuwancin ku na shinkafa ya yi girma sosai, kuna buƙatar tsarin kasuwanci. Shirin kasuwanci ba kawai zai taimaka muku hasashe da tsara makomarku ta hanyar kafa kyawawan manufofi ba, amma kuma zai sauƙaƙa muku don jawo hankalin masu saka hannun jari don kasuwancin ku har ma da neman lamunin banki lokacin da ya cancanta.

Idan kuna son ƙirƙirar tsarin kasuwancin ku da kanku, akwai samfuran tsarin kasuwanci da samfura akan layi waɗanda masu amfani za su iya amfani da su azaman jagora kan yadda ake yin sa.

Idan kuna son yin gaskiya game da kasuwancin ku na shinkafa, kuna buƙatar yin rijistar kasuwanci. Yin rijistar kasuwancin ku zai sa ku zama ƙwararru kuma mutane ba za su yi tsayayya da gudanar da kasuwanci ba tare da sanin cewa kasuwancin ku yana da matsayin doka.

Bugu da kari, zai sauƙaƙa samun kwangiloli tare da ƙungiyoyin kamfanoni da hukumomin gwamnati.

Idan ba ku da jarin da za ku fara kasuwancin siyar da shinkafa, abin da za ku fara yi shine tara jari daga abokai da dangi ko daga banki. Da zarar ka ɗaga babban birnin, za ka iya siyan ire -iren shinkafa da yawa waɗanda abokan cinikinka za su so, ko dai daga mai siyar da kaya ko kai tsaye daga gonar shinkafa.

Hakanan yakamata ku sami duk sauran mahimman abubuwan da kuke buƙata, kamar wuraren ajiya, kayan aunawa, da sauransu. Idan ba za ku iya gudanar da kasuwancin ku kadai ba, za ku iya hayar mutane da yawa don yin aiki tare da ku.

Ka tuna, kasuwancin ku ba zai iya ci gaba ba idan ba ku cikin tallace -tallace kuma ba za ku iya yin siyarwa mai kyau ba idan ba ku inganta kasuwancin ku ba. Don haka kar a tsaya cak kuma a ɗauka cewa masu amfani za su ruga da ku kawai. Dole ne ku zama masu faɗa da tashin hankali kuma ku nemi tayi masu kyau waɗanda ke sa mutane su saya daga gare ku kuma su zama abokan cinikin ku na yau da kullun.

MISALIN SHIRIN KASUWANCIN RAYUWA

Anan akwai samfurin tsarin kasuwanci don fara kasuwancin shinkafa.

Kantin sayar da shinkafa na kasuwanci kasuwanci ne wanda kusan kowa zai iya farawa. Ba kwa buƙatar gogewa, kasuwanci mai kyau, ko ilimi don farawa da gudanar da kantin sayar da shinkafa.

Bukatar asali don bude dillalin shinkafa samar da shinkafa akai -akai da wuri mai kyau don kasuwancin ku.

Wannan labarin ya zama jagora kan yadda tsarin kasuwancin kantin sayar da shinkafa yake. Kuna buƙatar shi don fara kasuwancin kantin sayar da shinkafa da kyau.

Sunan Kamfanin: George Gray Rice Store

  • Takaitaccen Bayani
  • Samfuranmu da aiyukanmu
  • Bayanin ra’ayi
  • Matsayin manufa
  • Tsarin kasuwanci
  • Nazarin kasuwa
  • Dabarar kasuwanci da siyarwa
  • Tsarin kudi
  • riba kadan
  • Fita

Takaitaccen Bayani

George Gray Rice Retail Store shi ne kantin sayar da shinkafa mallakar George Gray, mai shekara 45, wanda ya bar makarantar sakandare. Wannan shago ne mai rijista wanda zai kasance a cikin gari Los Angeles, California. Burin mu shine zama ɗaya daga cikin manyan kantin sayar da shinkafa a Amurka. Don wannan ya faru, muna ba da kayan aikin da ya isa ya taimaka mana yin hakan.

A Shagon Retail na George Gray Riceil, muna sane da buƙatun data kasance daga Shagon Retail Riceil. Sakamakon korafin da ke cikin wannan kasuwancin, mun gudanar da bincike mai zurfi don taimaka mana gano abin da abokan cinikinmu ke buƙata. Wannan yana ba mu damar ba abokan cinikinmu ainihin abin da suke so.

Hakanan zamu tabbatar da cewa abokan cinikin mu suna samun mafi kyawun sabis a duk lokacin da suka sayi samfuran mu. Muna ƙoƙari don kula da alaƙar sirri tare da duk abokan cinikinmu. Za mu cimma shi tare da software na CRM.

Samfuranmu da aiyukanmu

Shagon Retail Riceil George Gray baya sayar da shinkafa don nishaɗi. Muna cikin wannan kasuwancin don samun riba mai yawa.

Mun san cewa don samun babbar riba, muna buƙatar samun damar farantawa abokan cinikinmu rai. Sakamakon haka, za mu ba abokan cinikinmu mafi kyawun farashi daga manyan kamfanonin shinkafa na duniya.

Kayayyakin da za mu bai wa abokan cinikinmu sun haɗa da doguwar shinkafar hatsi mai tsawo, gajere da matsakaici.

Duk za su kasance a cikin kwayoyin halitta da inorganic.

Bayanin ra’ayi
Ganinmu ga George Gray Rice Retail Store shine ya mamaye Masana’antar Retail Retail Store. Burin mu shine zama ɗaya daga cikin mashahuran masu cinikin shinkafa a Los Angeles, California da Amurka.

Matsayin manufa

A Shagon Retail na George Gray Riceil, manufarmu ita ce ƙirƙirar madaidaicin kantin sayar da shinkafa wanda zai iya biyan buƙatun ci gaban abokan cinikinmu da yawa. Muna ƙoƙari don tabbatar da cewa kunshin shinkafar ta dace kuma tana samuwa ga abokan cinikinmu a farashin da za su iya samu cikin sauƙi.

Muna kuma neman tafiya daga zama kantin sayar da shinkafa kawai a Los Angeles, California zuwa sarkar kantin shinkafa da ke warwatse ko’ina cikin Amurka.

Tsarin kasuwanci

Manufar mu ita ce kawai ƙirƙirar kantin sayar da abin da ake ɗauka matsakaici. Manufar mu a George Gray Rice Retail Store shine ƙirƙirar kasuwanci wanda ya zama ma’aunin sauran shagunan sayar da shinkafa da za a kafa bayan mun fara. Mun san cewa kasancewa da ƙarfi a cikin wannan kasuwancin ba zai faru da dare ɗaya ba. Muna da gangan.

A sakamakon haka, kawai za mu yi amfani da sabis na waɗanda muke da tabbacin za su iya yin aiki a matakin da muke so mu yi aiki a kai. Za mu tabbatar da cewa ma’aikatanmu sun cancanci yin aiki a cikin masu dafa shinkafa masu siyarwa kuma suna da abokantaka sosai.

Nazarin kasuwa
Yanayin kasuwa

Sana’ar sayar da shinkafa ba sabuwa bace. Koyaya, yana canzawa koyaushe. Wannan masana’antar a halin yanzu tana tafiya cikin hanzari daga masana’antar da ke da hannu zuwa masana’antar da ke da fasaha.

Sakamakon fa’idojin da fasahar ta bayar, isar da gida da yin oda ta yanar gizo yanzu sun zama wani muhimmin sashi na kasuwancin siyar da shinkafa.

Dabarar kasuwanci da siyarwa

Mu sababbi ne ga masana’antar kuma muna da niyyar kafa kanmu cikin sauri. Don yin wannan, za mu yi masu zuwa:

  • Bayar da ragi ga abokan cinikinmu na farko da abokan cinikinmu na yau da kullun.
  • Muna da niyyar kasancewa mai ƙarfi na kan layi
  • Haka kuma za mu liƙa fitilolinmu a wuraren taruwar jama’a.

Kasuwar da muke so

Kusan kowa yana cin shinkafa. Wannan ya sa kasuwar kantin sayar da shinkafa ta yi girma sosai. Ba mu kadai ne shagon shinkafa ba a Los Angeles, California. Saboda haka, ba za mu ba da sabis ɗinmu ga kowa ba.

Bayan mun gudanar da bincikenmu, mun gano kasuwar da muke fata wacce muka san za ta dace da kasuwancinmu. A cikin kasuwar da muke so:

Tsarin kudi
Tushen babban jari

Za mu buƙaci $ 100.000 don kasuwancinmu na siyar da shinkafa don isa ga manufa. A halin yanzu ba mu da duk kuɗin da muke buƙata. Mun sami damar samun 60% na adadin da ake buƙata don buɗe wannan kasuwancin. Ragowar adadin za a bayar da su a matsayin rancen banki.

riba kadan

Ba ma yin watsi da babban buƙatun a masana’antar sayar da shinkafa. Don yin fice, mun zaɓi wurin da abokan cinikinmu za su riƙe mu a koyaushe. Muna kuma ƙoƙari don samo mafi kyawun samfuran shinkafa daga manyan kamfanonin shirya shinkafa.

Fita

Wannan samfurin tsarin kasuwanci ne daga shagon shinkafa. Wannan kasuwancin mallakar George Gray ne kuma zai kasance a cikin gari Los Angeles, California.

Kuna iya yiwa wannan shafi alama