Misalin tsarin kasuwanci don haɓaka bamboo

SAMPLE BAMBOO GASKIYAR KASUWAN KASUWAN SHIRI

Fara gonar bamboo ba shi da wahala. Tare da taimakon da ya dace, zaku iya hanzarta gina gonar bamboo ku fara samun kuɗi. Bayan an kafa gonar bamboo, yana iya kasancewa shekaru da yawa kuma yana samar muku da kudin shiga mai wucewa idan kuna so.

Akwai nau’ikan bamboo da yawa, sama da 1000 wanda manomi zai iya zaɓar daga.

Kafin ku ƙirƙiri gonar bamboo, kuna buƙatar ɗan shiri. Karanta kuma a cikin wannan labarin za ku sami wasu matakai da kuke buƙatar ɗauka kafin ku fara fara kasuwancin ku na gora.

Anan akwai samfurin tsarin kasuwanci don kafa gonar bamboo.

Kafin yin tunani game da shuke -shuken bamboo, kuna buƙatar yin la’akari da yanayin yanayin yankin da kuke son gano gonar ku. Kyakkyawan abu game da bamboo shine cewa ya dace da kowane yanayi. Idan zazzabi a gidanka ya tsaya sama da digiri Fahrenheit, yana da kyau.

  • Samu ƙasar da ta dace don girma bamboo

Bayan dubawa idan yanayin yanayi a yankinku ya dace da tsiran goro, abu na gaba da kuke buƙatar yi shine gano ƙasar gona inda za ku shuka gora. Ƙasar gona tana buƙatar babban girma don tallafawa sikelin da kuke son yin noma.

Kasar gona za ta iya kasancewa a cikin wuraren fadama ko kuma duk inda ya dace da girma bamboo. Kuna iya yin haya ko siyan ƙasa don shuka gora.

Abu na gaba da kuke buƙatar yi shine bincika dacewar ƙasar noma da kuka karɓa. An sani cewa bamboo yana bunƙasa a cikin ƙasa mai ƙarancin acid.

Bamboo yayi girma sosai akan ƙasar noma, tsaka tsaki zuwa ɗan acidic. Matsayin pH a cikin ƙasa yakamata ya zama tsaka tsaki ko acidic. Idan ƙasa tana da ƙarancin acidity, zaku iya ƙara ɗan lemun tsami don haɓaka pH zuwa matakin da ya dace sosai don girma bamboo.

Lokaci ya yi da za a zaɓi nau’ikan bamboo da kuke son girma. Ba sabon abu bane a sami gidajen gandun daji da yawa ana siyar dasu don amfanin gonar sabili da haka sabbin masu girbin gora sun fi mai da hankali kan wannan yanki.

Yakamata kuyi ƙoƙarin samun nau’ikan bamboo da yawa don gidan ku. Wataƙila ba za ku sake farawa da iri iri ba, amma kuna iya farawa da ɗaya ko biyu kuma ku ci gaba da ƙara sababbi.

Kafin ku fara gonar bamboo ɗinku, kuna buƙatar nemo madaidaicin tushe inda zaku iya samun tsiran gora. Idan ba ku da inda za ku juya, wuri mai kyau don ziyarta shine ma’aikatar aikin gona ta ƙasar da kuke zaune.

Kuna iya ziyarta a can ku yi bincike. Za su jagorance ku ta inda za ku iya samun tsiran gora. Yakamata ku sayi tsirrai na bamboo kawai waɗanda suka dace da yanayin yanayin rukunin yanar gizon ku da yanayin ƙasa na filin ku.

  • Ƙayyade kasuwar da kuke so

Kuna buƙatar bincika a hankali waɗanne rukunin mutane ke buƙatar bamboo. Sanannen abu ne cewa ana amfani da gora don dalilai iri -iri, kamar abinci, magani, gini, gina hanyoyi, da sauransu. Kyakkyawan wuri don farawa shine ziyartar kasuwancin da ke amfani da bamboo a matsayin albarkatun ƙasa don samarwa.

  • Ƙayyade babban birnin ku na farawa

Yin ayyuka na farko kamar bincike kan zaɓin ƙasar noma da ta dace, neman shuke -shuke, ma’anar kasuwar da aka nufa; Kuna buƙatar ci gaba da ƙayyade ƙimar farko da zaku buƙaci don kasuwancin ku na bamboo.

Babban jarin da kuka ƙaru zai dogara ne akan abubuwa da yawa, kamar wurin ƙasar gona; adadin kayan aiki da kayan aikin da kuke son karɓa; tsadar shirya gona; da dai sauransu

Yi binciken ku a hankali domin ku sami ƙima mai mahimmanci na babban birnin da ake buƙata don noman bamboo.

Kodayake bamboo na iya rayuwa na dogon lokaci ba tare da ruwa ba, har yanzu kuna buƙatar haɓaka dabarun kula da tsiron ku. Kuna buƙatar shayar da bamboo, don haka kuna buƙatar haɓaka shirin don wannan.

Hakanan zaku haɓaka tsari kan lokacin amfani da maganin kwari da lokacin yin ciyawa da yadda ake shuka ciyawa a gonar bamboo. Dole ne ku ɗauki kulawa da mahimmanci idan kun damu da nasarar nasarar kasuwancin ku na bamboo.

  • Ƙayyade aikin bamboo ɗin ku.

Hakanan kuna buƙatar ganowa da shirya girbe bamboo ɗinku a lokacin balaga.

Dole ne ku ayyana da haɓaka shirin tun farko kafin su balaga da balaga don girbi. Wannan yana da matukar mahimmanci domin idan kun yi shiri da kyau, za ku guji kashe kuɗi da yawa kuma ba dole ba.

Hakanan, kuna buƙatar tabbatar cewa kun sayi duk kayan aikin girbi da kayan aikin da ake buƙata, a shirye don lokacin girbi. Hakanan kuna buƙatar ɗaukar ma’aikata.

Lokaci ya yi da za ku fito da kyakkyawan tsarin kasuwanci don ku kasuwancin bamboo. Samar da tsarin kasuwanci zai zama mafi mahimmanci idan kuna tunanin aro don haɓaka jarin iri. Tsarin kasuwanci zai taimaka muku gano duk abubuwan da za ku nema a cikin kasuwancin ku na bamboo.

Rubuta tsarin kasuwanci mai kyau ba shi da rikitarwa. Shafi ɗaya ko biyu na iya wadatarwa idan sun ƙunshi mahimman bayanai game da kasuwancin ku.

Kuna iya yiwa wannan shafi alama