Misalin tsarin kasuwancin kantin kayan miya na kan layi

MISALIN SHIRIN KASUWANCI DON SHAFIN RUWAN KAWAI

Kuna son tufafi kuma kuna son sanin yadda ake fara kasuwancin suturar kan layi? Kuna da kantin sayar da suttura na kan layi kuma kuna son yin hakan akan layi saboda ƙarancin siyarwa?

Tare da gabatar da fasahar yanke zamani a kwanakin nan, siyayya ta kan layi ta zama shagon tsayawa ɗaya ga masu siyayya da yawa.
Me zai hana a fara wannan kasuwancin sutturar kan layi mai fa’ida a wani salo? Ina nufin ba ku ji kamar

ƙirƙirar dabarun kasuwanci na rigunan kan layi masu nasara?

Neman jagororin da dabaru da kuke buƙatar farawa? Neman hanyoyin mataki-mataki don fara kasuwancin suturar yara akan layi?

Canza kantin sayar da kanku na kan layi ba babban abu bane kuma hanya ce ta yin siyarwa mai kayatarwa, riba da nasara cikin ɗan gajeren lokaci, saboda miliyoyin mutane a duniya suna yawo da Intanet don neman yadudduka masu suttura ko sutura, mafi kwanan nan kuma tabbatar da saya. kodayake don dalilai daban -daban.

Yawancin mutane sun zaɓi yin amfani da kantin sayar da kayan kan layi don suturar amarya, bikin ranar haihuwa / kyauta, bikin Kirsimeti ko bikin Salla, har ma da sanya sutura ta al’ada, saboda waɗannan dalilai, fara kasuwancin kanku na kan layi ra’ayi ne mai kyau da haske.

Don zama ɗan kasuwa mai suttura akan layi, anan akwai wasu jagorori da taka tsantsan waɗanda ba zan iya taimakawa ba sai dai cewa kuna buƙatar kuma kuna buƙatar yin karatu da kyau kuma ku bi kafin fara kasuwancin suturar kan layi, da ingantattun tushe, waɗannan su ne ainihin gaskiyar..

Anan akwai samfurin tsarin kasuwanci don buɗe kantin sayar da kayan kan layi.

 Ƙuduri

A bayyane yake, da gaske kuna son fara ƙaramin kantin sayar da kayan kan layi, amma kun ƙaddara nau’in, kallo, da yanayin suturar da zaku siyar akan layi? Shin na yara ne, na maza, na mata, matasa, manya, ko tsofaffin tufafi? Ko za ku gwammace sayar da huluna, hulɗa, nonuwa, takalma, riguna da sauran rigunan da muke da su?

Duk wannan dole ne a yi la’akari da shi.

Idan ana buƙata, zaku iya yin bincike don gano mafi ƙanƙanta, mashahuri, buƙatu, da manyan tallace-tallace kafin shiga kasuwancin sutura. Tabbatar tufafin yara ko na maza ya buɗe muku hanya da sauri ga wani ko wani, kuma ku sami ‘yanci don fara kasuwancin hannu, idan da alama suna da kyakkyawar makoma akan intanet fiye da sauran, binciken ku zai yanke shawara. Ka ƙaddara kuma zaɓi cikin hikima.

Idan ya zo kan jagoranci, ba za a iya taƙaita ma’anar ba saboda kuna buƙatar ayyana inda zirga -zirgar ku da abokan cinikin ku za su fito. Gano abokan cinikin da kuka yi niyya don nemo ingantaccen tsarin kasuwanci na sutturar kan layi wanda yakamata kuyi amfani da shi don isa ga wannan masu sauraro masu mahimmanci.

Don kyakkyawar fahimta, idan kun yanke shawarar siyar da rigunan yara, kuna buƙatar ƙayyade da’irar yaran da ake fata za ku tuntuɓe da su. Koyaya, yana da mahimmanci ku sani cewa wannan shine farkon wuri idan da gaske kuna son fara kasuwancin sutturar kan layi kuma ku samar da riba mai yawa yayin da kasuwancin ke haɓaka.

Store Shagon kan layi

Tunda kasuwancin da kuke niyya za ayi akan layi, shin ba ku jin kuna buƙatar kantin sayar da kan layi? Kuna iya ƙirƙirar kantin sayar da kanku ta kan layi ta hanyar ƙirƙirar shafin blog ɗin ku inda masu sauraron ku za su haɗu da ku.

A matsayina na mai ba da shawara ko mai ba da shawara, duk wanda ya ambace ni, Ina roƙonku da ku kafa alfarwa tare da kantin sayar da ecommerce wanda ya riga ya yi wa kansa suna a kasuwa (don sauƙaƙe aiwatar da shirin kasuwancin kantin sayar da kayan kan layi), Kuma mafi kyau duk da haka , za ku iya zama Ƙirƙiri kanku, kuna iya ƙoƙarin jawo hankalin zirga -zirga da abokan cinikin da za su zo muku.

Wannan bai kamata ya zama talla ba, aƙalla ya kamata ku sani cewa kuna buƙatar loda hotuna daban -daban na tufafinku tare da tsarin da ke bayyana su don maziyartanku su fahimci irin girman da kuke da shi a cikin shagonku na kan layi; Babba ko ƙarami, launi, samfur, lambar kundin adireshi da alamar farashin suna da mahimmanci.

A cikin kantin sayar da kan layi ɗaya, kafa manufa don daidaita siyar da sutura idan akwai kurakurai marasa ma’ana. Misali, shafin yanar gizon yakamata yayi bayani dalla -dalla yadda ake bayar da rahoto / dawowa da / ko canza masana’anta idan bai dace da hanyar jigilar kaya ba, musamman, yakamata a amince da farashin jigilar kaya.

Bugu da ƙari, dole ne ku sami asusun banki wanda ke ba da sabis na kasuwanci yayin bayar da damar Intanet ko mafita ta ƙofa. Wannan zai ba ku damar lokaci -lokaci ku biya sutura ko cak ɗin lantarki.

 Talla / talla

Kuna buƙatar sanar da kantin sayar da suturarku ta kan layi akan dandamali daban -daban na kan layi. Kuna iya yin wannan ta ƙirƙirar banners da tallan rubutu / hoto da sanya su akan shafuka da yawa waɗanda kuke da tabbacin ziyartar masu sauraron ku.

Hakanan kuna iya haɓaka mai siyar da suturar ku ta kan layi ta hanyar yanke kashi ɗaya na sutturar ku, yana sa ya yi arha fiye da sauran masu kasuwanci iri ɗaya, wannan zai hanzarta kasuwancin ku na kan layi tare da wata ƙungiya daban -daban da kuma da’irar daban na masu siyar da abin da kuke so, wanda zai kai ga karuwa a shahara. da shahara a tsakanin shagunan suttura na kan layi da ba su da iyaka.

Kuna iya yiwa wannan shafi alama