Samfurin tsarin kasuwancin lebe mai sheki

LIP GLOSS LINE BASINESS PLAN TEMPLATE

Farawa da yawa sun rushe saboda rashin tsari. Koyaya, wannan bai kamata ya zama gaskiyar ku ba. A takaice dai, za mu iya taimaka muku guje wa wannan ta amfani da samfurin tsarin samfuri don layin murfin lebe.

Kuna so ku fara kasuwancin kayan shafa? Idan amsarka eh, wannan zai taimaka maka.

Takaitaccen Bayani

Beauty Shimmer Inc layi ne mai sheki mai leɓe wanda ke samar da kyawawan kayan kwalliyar leɓe masu inganci. Muna cikin babban birnin fashion na Amurka; New York. A matsayin abokin ciniki mai daidaituwa da kamfani mai daidaita sakamako, za mu iya yin samfuran mafi kyau kawai.

Samfuranmu sun ƙunshi ƙarewar asali guda biyar. Ainihin, suna mai da hankali kan buƙatun da ake da su. Sun haɗa da leɓar leɓar launi, sheki mai sheki, matte lebe mai kyalkyali, kyalkyali mai leɓe mai kyalkyali, da shimfidar leɓar shimmer.

Masana’antun kayan kwalliya, kasancewar su ƙananan masana’antu, sun dogara ƙwarai da ƙira.

Don ci gaba da sabuntawa da hango buƙatun, mun zaɓi ƙungiyar kwararru a hankali. Waɗannan sun haɗa da ƙwararrun ƙwararru, masu haɓaka samfuran, QA na duniya, da masu rarrabawa.

Duk waɗannan ƙwararrun suna da ƙwazo don yin iya ƙoƙarinsu don haɓaka alamar Beauty Shimmer Inc.

A Beauty Shimmer Inc. mun ƙuduri aniyar yin alama ta dindindin a masana’antar kera ta hanyar haɓaka samfuran inganci. Manufar ita ce ta taimaka haɓaka ƙirarmu zuwa maɗaukakan kishi.

Muna fatan samfuranmu za su zama ma’aunin inganci da aji tsakanin abokan cinikinmu masu arziki.

Kodayake mu sabon layi ne mai ƙyalƙyali, za a bi diddigin tsare -tsarenmu na haɓaka don zama babban ɗan wasa a masana’antar kwaskwarima. Mun kayyade kwanakin da za mu cimma burin mu.

Muna fatan a cikin ƙasa da shekaru goma (shekaru 7-8) za mu kasance a cikin manyan lamuran lebe mai haske na 5 a New York da bayanta.

Isasshen kuɗi yana da mahimmanci ga nasararmu a matsayin kamfanin kayan shafawa. Kodayake mun kasance cikin kasuwanci tsawon shekaru 3, akwai buƙatar gaggawa don ƙara haɓaka kasuwancinmu.

Duk da cewa mun ga ci gaba mai mahimmanci, muna buƙatar nemo ƙarin kuɗi don kawai manufar faɗaɗawa.

Babban birnin da ake buƙata don wannan shirin faɗaɗa shine US $ 4.000.000. Muna neman masu son zuba jari ban da lamuni daga cibiyoyin hada -hadar kudi. Zaɓuɓɓukan na ƙarshe an fi son su saboda ƙarancin kuɗin ruwa wanda lamunin ya sauƙaƙe.

Yawancin wannan adadin za a yi amfani da su don siyan ƙarin da ingantattun layin samarwa.

Yayin da muke faɗaɗa masana’antar leɓe mai ƙyalli, za mu kuma inganta alamar. Wannan zai taimaka inganta hoton mu tare da jawo hankalin abokan cinikin da aka yi niyya.

Don cimma burinmu na kasuwanci, ya zama dole mu aiwatar da lissafin da ya ba mu damar gano wuraren da muka sami sakamako mai kyau a ciki, tare da gano waɗanda muke cikin su. An yi hayar wani mashawarci mai ƙwazo kuma ƙwararre mai ba da shawara don fuskantar wannan ƙalubalen. …

Darussan da aka koya sun buɗe idanunmu kuma za su taimaka mana mu tsara ayyukanmu don ƙarin tasiri.

Ƙarshen abubuwan da aka cimma dangane da manyan ƙarfi, rauni, dama da barazanar an gabatar da su a ƙasa;

Am. Can

Ƙarfinmu a matsayin kamfani mai haska leɓe yana cikin cancantar ma’aikatanmu. Gina wannan ƙungiyar kwararru ta buƙaci tsari mai wahala wanda ya biya.

Kowanne daga cikin waɗannan ƙwararrun ya yi aiki na shekaru masu mahimmanci a cikin masana’antar kwaskwarima.

Sakamakon haka, gogewarsa lokaci ne kawai. Bugu da ƙari, ikon yin amfani da lambobin masana’antun da suka gabata ya yi nisa wajen ƙirƙirar ƙoshin lafiya na samfuranmu tsakanin ‘yan wasan masana’antu.

Menene kuma? Abubuwan samfuranmu suna wucewa ta tsauraran matakan sarrafawa kafin a tura su zuwa ƙarshen masu amfani.

Mun sami nasarar samun ƙarin aminci tsakanin abokan ciniki, wanda ya ba mu damar ɗaukar matsayi mai fa’ida. Wannan dabarun haɓaka alama shine abin da muke niyyar ingantawa.

II. Wuri mai laushi

Duk da cewa wasu kamfanoni na kwaskwarima kamar namu suna son sanin wuraren da ba sa yin kyau, muna ganin wannan a matsayin babban mahimmin ci gaba. Raunin mu shine rashin iya isa ga masu sauraron mu ko kasuwa.

Ba mu gano matsalar kawai ba, har ma muna samun mafita da za mu yi amfani da su.

Waɗannan mafita sun haɗa da sabunta kamfen ɗin tallanmu don biyan buƙatun waɗannan manyan mutane masu daraja. Waɗannan sun haɗa da shahararrun mutane daga masana’antar kera, fim, da masana’antar kiɗa.

Muna aiki tare da wani kamfanin talla mai martaba don magance wannan rauni.

iii. Dama

Masana’antu irin namu suna bunƙasa akan ƙira. Wannan shine abinda bamu taba gajiyawa ba. Muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru waɗanda suka sami nasara a yankinsu na ƙwarewa. Musamman dangane da ra’ayi, haɓaka samfur, samarwa da lokacin talla, kawai don suna kaɗan.

Muna amfani da waɗannan fannoni na ƙwarewa don bambanta kanmu daga buƙatarmu. Idan aka yi amfani da shi daidai, wannan fa’idar za ta ba mu damar samun babban kasuwa.

iv. Amenazas

A matsayina na mai ƙera leɓe, muna fuskantar barazana ta hanyar ayyukan talla mara lafiya daga manyan abokan ciniki da yawa. Wannan na iya haɗawa da dakatar da tallan samfuranmu don inganta su. Bugu da ƙari, koma bayan tattalin arziƙin yana iya shafar kasuwancinmu sosai.

An yi sa’a, wannan ba abu ne da ya zama ruwan dare ba. Koyaya, muna shirin ɗaukar matakan kariya don takaita tasirin koma bayan tattalin arziki idan hakan ta faru.

Tallace -tallace muhimmin bangare ne na ci gabanmu. Fadada kasuwancin kayan shafawa zai buƙaci tallace -tallace masu mahimmanci. Dangane da ƙimar tallace -tallacenmu na yanzu haɗe tare da tsare -tsare don haɓaka kamfen ɗin tallanmu, mun sami damar samar da hasashen tallace -tallace na gaske wanda ke nuna alamar bege.

Wannan hasashen tallace-tallace na shekaru uku zai yiwu tare da haɓaka ƙarfin samarwa. Hoton da ke ƙasa yana nuna tsinkayen mu na gaba;

  • Shekarar kasafin kudi ta farko $ 900,000.00
  • Shekarar kasafin kudi ta biyu USD 1,950,000.00
  • Shekarar shekara ta uku USD 10,000,000.00
    • Dabarun tallace -tallace da siyarwa

    Tallace -tallace suna da matukar mahimmanci ga kasancewar mu kamfani.

    Don haka, za mu ƙaddamar da kamfen daban -daban na talla wanda sashen tallan mu ke gudanarwa.

    Waɗannan za su haɗa da allunan talla, talabijin da wuraren rediyo, kazalika da amfani da tauraron taurari (za a yi amfani da mashahuran mutane don haɓaka samfura).

    Jagora: Tsarin kasuwanci na lipstick

    Intanit da cibiyoyin sadarwar jama’a kuma za su shiga cikin haɓaka hasashen leɓon mu. Wannan yana ƙara haɗe da samun gidan yanar gizo mai kayatarwa, mai sauƙin tafiya, mai cike da abun ciki wanda ke da sauƙin shiga.

    Kuna iya yiwa wannan shafi alama