Shahararrun Dandalin Intanet: Ƙungiyoyin Intanet Masu Ziyarci da Sha’awa

Manyan dandamali guda 10 akan Intanet da abin da suka samu

Menene dandalin da yafi shahara akan Intanet? Wanene ke da ƙarin masu amfani da / ko ƙarin wallafe -wallafe? Menene dandalin Intanet mafi ban sha’awa?

A yau, dandalin tattaunawa na kan layi sun zama kyakkyawan tashar don musayar ra’ayoyi da gudanar da tattaunawa mai amfani waɗanda ke da fa’ida ga mahalarta da waɗanda ba mahalarta ba.

Tattaunawa ko tattaunawa suna faruwa a cikin tsarin kirtani wanda ya ƙunshi fa’idodi da yawa. Yankunan da aka tattauna sun haɗa da fasaha, magani, siyasa, da kiwon lafiya zuwa wasu fannoni.

Ko da kuwa yankin da aka tattauna, babban batun shi ne cewa dandalin kan layi sun sa wannan aikin ya yiwu. Dangane da wannan ne yanzu muke juyar da hankalin mu zuwa manyan dandalin kan layi 10.

FALALAR LABARIN YANAR GIZO

  • Gaia kan layi
  • Ita ce mafi girman dandalin kan layi a halin yanzu tare da babbar al’umma ta yanar gizo sama da masu amfani da rajista miliyan 23. Mutane da yawa na iya tambayar menene alkibla ko yanki na tattaunawa. Da kyau, babban batun da ake tattaunawa anan galibi yana da alaƙa da wasanni da anime.

    Hakanan, bayan tattaunawa akan wannan dandalin, zaku lura cewa yawancin masu amfani matasa ne. Gaya online

    Wannan dandalin kan layi wuri ne na masu son wasan da masu wasa kuma yana ci gaba da haɓaka cikin shahara. Dandalin kan layi na Gaia ya haɓaka sabbin hanyoyin don ci gaba da amfani da masu ziyartar wannan rukunin koyaushe ta hanyar wasannin walƙiya da sauran sabis na kyauta.

  • Nexopia
  • Shafin Kanada ne tare da al’ummomin masu amfani na duniya daban -daban, galibi matasa. An fi mai da hankali kan batutuwan tattaunawa akan matsalolin matasa, rayuwar yau da kullun, da kuma tattauna aikin gida / ayyukan ilimi.

    Dandalin kan layi na Nexopia yana ba membobi dandamali don ba da shawara ko warware matsaloli.

  • Wani abu mai ban tsoro
  • Sunan kawai yana nuna hoto mara kyau. Amma menene abin tsoro game da wannan dandalin kan layi? Abin mamaki! Wannan babban shafin ne. Ga wasu masu amfani, abin tsoro kawai a cikin wannan dandalin kan layi shine cewa yana cajin kuɗin biyan kuɗi ($ 10 a zahiri). Koyaya, kudaden da aka caji sun taimaka yayin da kawai suka ƙarfafa ainihin masu amfani don shiga. A halin yanzu,

    Wani Abu Mai Girma yana da posts sama da 107,463,333!

    Cire tallace -tallace masu ban haushi a cikin tattaunawa ga masu amfani waɗanda ba sa sha’awar shiga cikin tattaunawar an cimma su da kuɗin rajista na $ 10. Masu amfani da wannan dandalin kan layi ba su taɓa yin ɗan gajeren abun farin ciki ba cewa alama ce ta dindindin. Godiya ga wannan bidi’a da al’umma mai amfani mai aiki, An sanya wani Abu Mai Girma a cikin manyan dandalin yanar gizo 10 na yau.

  • Dandalin Jarumi
  • Dandalin Jaruman dandali ne na kan layi wanda ke tattaunawa kan batutuwa da dama da suka shafi ci gaban kai da haɓakawa. Yana da ƙungiyar masu amfani da haɓaka wanda a yau ya wuce nau’ikan 200.000 kuma yana ci gaba da haɓaka. Duk tattaunawar an mai da hankali ne kan samar da kyakkyawan tunani da shawara don amfanin membobinta.

  • hoton aboki
  • Wannan wani babban dandalin kan layi ne inda membobi ke tattaunawa kan batutuwan da ke kan iyaka kan yadda suke da kyau ko marasa kyau. Ta yaya suka sani? Ana loda hotunanka, wanda ya zama dole don fara tattaunawa.

    Koyaya, ayyukan da ke cikin wannan dandalin kan layi ba’a iyakance su don tattauna kawai abin jan hankali ko a’a ba, har ma da tambayoyi na gaba ɗaya. Amma babban tattaunawar akan wannan dandalin kan layi shine yadda hotunan suke da kyau / kyakkyawa ko a’a.

  • 4Chan
  • Tare da abubuwan ban mamaki 569,080,806 da aka buga suna ci gaba da haɓaka, dandalin kan layi na 4Chan dandamali ne mai aiki mai ƙarfi tare da ƙwararrun masu amfani da bin diddigin mutanen da ba a san su ba waɗanda ke aikata laifuka kamar zaluntar dabbobi da wasu abubuwan da ba su da ban sha’awa. kamar, misali, yin amfani da maganganun ƙiyayya ga mutanen da ba sa so da makamantan ayyuka.

    A kowane lokaci, dandalin kan layi na 4Chan yana da masu amfani sama da 70.000.

  • Fuskantar juri
  • Ciyar da tunani da ya shafi adalci, wannan dandalin kan layi an saka shi a cikin manyan dandalin yanar gizo goma saboda ƙwazon mai amfani da shi. Koyaya, babu abin da ya dace da adalci, mukamin ba abin burgewa bane.

    Babu daidaituwa a nan, kamar yadda zaku iya samun saƙo mara daɗi da ingantattu (waɗanda suke cikin irin wannan yawa).

  • Shawarwari na mako -mako don masu farawa
  • Wannan dandalin rubutun ra’ayin kanka a yanar gizo ne wanda ke tattare da haɗin gwiwar masu amfani, wanda mai gudanar da dandalin Lynn Terry ke amsawa da kansa.

    Shawarar shigar da ita a cikin manyan dandalin tattaunawa na kan layi na 10 yana da alaƙa da yadda yake da kyau ga masu amfani da ita, don haka ƙirƙirar al’ummomin kan layi masu ban sha’awa waɗanda ke warwarewa da taimakawa juna ta hanyar ba da mafita ga matsalolin rubutun ra’ayin yanar gizo.

  • Babu dangantaka
  • Kamar yadda sunan ya nuna, babu iyaka ga nau’in abin da aka tattauna. Kusan duk wani batu na sha’awa za a iya kawo shi don tattaunawa. Abubuwan da aka tattauna an haɗa su zuwa sassa daban -daban kuma membobin da aka yiwa rajista suna samun dama ga duk abun ciki.

    Koyaya, wasu ayyukan wannan dandalin kan layi suna samuwa ga membobin kyauta.

  • Mugun wuta
  • Sunan da kansa maƙiya ne. Koyaya, wannan dandalin kan layi ya ƙunshi ‘yan kasuwa masu alaƙa da mutane masu sha’awar zama masu haɗin gwiwa. Tare da membobi sama da 50.000 da rajista sama da 700.000, wannan dandalin kan layi kyakkyawan wurin taro ne don tattauna batutuwan sha’awa ga membobinta.

    Anan ne manyan dandalin kan layi na 10. Wasu daga cikin waɗannan tarurrukan na musamman ne, yayin da wasu kuma don tattaunawa ne kan batutuwan da suka fi shahara. Suna ba da babbar hanya don raba shawarwari da dabaru masu taimako ga masu amfani.

    Kuna iya yiwa wannan shafi alama