Manyan dabaru 10 na kasuwanci don farawa

Neman manyan ra’ayoyin kasuwancin caca da damar saka hannun jari? Mun tattauna su a cikin wannan jagorar.

Duniyar caca babbar masana’antu ce da ke ci gaba da yin hasashen ci gaban hasashen. Masu haɓaka wasan ne ke jagorantar wannan haɓaka, kazalika da duk rundunonin masu haɓakawa waɗanda suka ba da damar hakan. Wannan yanayin yana buɗe damar kasuwanci mai ban sha’awa.

Wannan masana’antar biliyoyin daloli ya isa ya isar da kowa, wanda ya kawo mu ga manufar wannan labarin.

KARIN BAYANIN DAMA DOMIN YAN WASA

Idan kai mai sha’awar wasa ne, muna son ƙara sha’awar ku ta hanyar gaya muku game da manyan damar ta (daga mahangar kasuwanci). Kuna iya yin abubuwa da yawa fiye da kawai kunna waɗannan wasannin ta amfani da ra’ayoyin da ke ƙasa.

Mai nazarin wasa

Shin kun taɓa jin labarin mai binciken wasan? Mutane ne da suka ɓata lokacinsu suna nazarin wasannin da aka saki. Ayyukansu suna da mahimmanci, musamman ga ‘yan wasa. Mai bita zai lura da kyau, gwada, ko kunna wasan don sanin shi. Zai iya zama mai ban sha’awa da lada idan kuna son wasanni.

Ta hanyar kunna waɗannan wasannin, mai bita zai iya nuna inda wasan ya gaza, yadda yake da kyau, kuma inda, tsakanin wasu abubuwa, ana buƙatar haɓaka. A matsayin mai duba wasan, zaku iya rubutu don mujallu na wasanni ko blogs. Hakanan zaka iya samun abokan ciniki da yawa ko aiki tare da su. Hakanan dole ne mu faɗi cewa inin yana da girma!

Hayar kayan aikin caca

Kowace rana ƙarin masoya wasan suna bayyana. Wannan yana haifar da babbar kasuwa don na’urorin caca na haya. Duk da yake mutane da yawa suna da na’urorin caca a gida, koyaushe suna buƙatar gwada sabbin na’urori. Hakanan akwai sakin sabuntawa akai -akai ko sabbin wasanni.

Tare da kasuwancin hayar wasan, kuna iya jawo hankalin tallafawa cikin sauƙi kamar yadda buƙatun nau’in sabis ɗinku baya raguwa. Kuna buƙatar bin yanayin don gano waɗanne na’urorin caca ne aka fi buƙata. Koyaya, kuna buƙatar gano yadda ake samun abokan ciniki su dawo da na’urorin su. A takaice dai, dole ne a tsara shi sosai.

Tsara ko ƙirƙira

Kuna son yadda ake ƙirƙirar wasanni? Kuna iya juyar da waɗancan buƙatun zuwa tunani mai fa’ida ta hanyar haɓaka wasanni don kasuwa. Koyaya, dole ne ku sami ƙwarewar masu haɓakawa. Ba mai haɓakawa bane? Babu matsala! Ba zai yiwu a kasance cikin su ba. Bugu da ƙari, buƙatunku da buƙatunku ƙarin ƙarfafawa ne don koyan shirye -shiryen wasannin.

Dole ne mu zama masu sahihanci yayin gaya muku cewa wannan na iya ɗaukar ɗan lokaci (musamman idan ba ku da ƙwararrun masu haɓakawa). Koyaya, wannan tsari mai wahala zai kawo fa’idodi masu yawa. A matsayin mai haɓaka wasan, ku ne maigidan ku kuma kuna da haƙƙin wasanninku.

Mafi kyawun sashi shine cewa wasa na iya samun ribar rayuwa muddin mutane suka ci gaba da siyan sa. Wannan yana nufin za a sabunta shi kuma yayi aiki akan haɓaka lokacin da buƙatar ta taso.

Sayar da kayan wasa

An ƙera kayan wasan caca da yawa a duk duniya.

Sun fito daga na’urorin wasan kwaikwayo har zuwa ɗauke da akwatuna, katunan kama bidiyo, kyamaran gidan yanar gizo, masu sarrafawa, caja mai sarrafawa, hannayen riga na kebul, PCs na caca, kwamfutar tafi -da -gidanka na caca, injin wasan caca, jerin sun ci gaba.

Kuna iya cin gajiyar wannan ta hanyar fara kasuwancin kayan aikin caca. Kuna iya zaɓar alkuki (kamar sayar da wasannin bidiyo ko kayan wasan caca) wanda ya dace da bukatun ku da bukatun abokan cinikin ku. Tallace -tallacen irin waɗannan abubuwan koyaushe zai kasance mai fa’ida idan kun kasance cikin yanayin zirga -zirgar ababen hawa.

Kasance cikin wasannin gasa ko nunin gaskiya.

Kuna tsammanin kuna da abin da yake ɗauka? Ana iya amfani da dabarun wasan su na ban mamaki. Akwai gasa da za ku iya shiga don tattaunawa da mafi kyawun ‘yan wasa daga ko’ina cikin duniya. Waɗannan wasannin suna ba da babbar alamar miliyoyin daloli. Hakanan akwai nunin wasan gaskiya inda zaku iya gwada sa’ar ku. Suna iya kawo muku manyan kyaututtuka idan kun kasance ƙwararre.

Ƙirƙiri shirin talabijin na gaskiya don wasannin bidiyo

Wannan ba don suma bane. Wasan wasan bidiyo na gaskiya zai buƙaci cikakken tsari. Wannan tsari na iya ɗaukar lokaci sosai, musamman lokacin neman tallafi. Irin wannan tallafin yana da mahimmanci saboda yana gina aminci kuma yana da muhimmin sashi na nunin gaskiya.

Don jawo hankalin masu saka hannun jari, masu tallafawa dole ne su san talla da fa’idodi. Dole ne ku gano yadda ake yin hakan. Kamfanonin caca sun fi dacewa da irin wannan tallafin. Koyaya, wannan bai kamata ya takaita ga su kawai ba. Mai tallafawa zai iya yarda idan akwai fa’idar talla.

Horo

Sauti m? Bai kamata ba. Wasan ya wuce nishaɗi wanda mutane ke rage lokacin su. Yanzu ya zama abin sha’awa ga mutane da yawa. Masu farawa da ke neman ɗaukar ƙwarewarsu zuwa mataki na gaba za su biya ayyukanku idan kuna da abin da ake buƙata. Mutane suna wasa wasanni saboda dalilai iri -iri. Dalilin da ya fi kowa yana da alaƙa da gasa. Bayar da horar da su kuɗi kuma za ku kasance cikin kasuwanci.

Fara Cibiyar Wasan

Wasannin gaskiya na gaskiya (VR) sun zama babban abin da masu saka jari ke mayar da hankali akai. Kuna iya samun damar wannan yankin ta hanyar ƙaddamar da Cibiyar Wasanni. Anan abokan ciniki zasu iya samun ra’ayin menene wasannin gaskiya na zahiri. Ta hanyar ƙirƙirar ƙwarewar da ba za a iya mantawa da ita ba, kuna ƙirƙirar kwararar kwararar sabbin abokan ciniki na yau da kullun.

Yin caca na doka akan wasannin bidiyo

Wannan ra’ayin wasan yana ƙara zama sananne. Kuna buƙatar ƙirƙirar yanayi inda mutane ke yin fare akan wasanni kuma suna wasa da juna. Kamar yadda sanannen magana ke cewa, “Gidan koyaushe yana cin nasara.” Kuna karɓar mafi yawan kuɗin shiga daga kowane wasan da kuke wasa. Koyaya, wannan yana buƙatar tsarin da aka tsara sosai.

Waɗannan manyan ra’ayoyin kasuwancin wasa ne waɗanda zaku iya fara amfani da su nan da nan. An samar da waɗannan damar ta haɓaka masana’antar caca. Za ku iya shiga ku sami kuɗi da yawa. Kamar kowane kasuwanci, irin waɗannan tsare -tsaren dole ne a tsara su a hankali kuma a aiwatar da su cikin dabaru. Ta yin hakan, za ku ƙirƙiri kasuwanci mai bunƙasa da haɓaka.

Kuna iya yiwa wannan shafi alama