Misalin tsarin kasuwanci don noman rogo

Kuna buƙatar taimako don kafa shuka rogo? Idan eh, ga misalin tsarin kasuwancin rogo da ke girma.

Noman rogo yana ƙara zama mai mahimmanci saboda fa’idodi da yawa da ake samu daga girbi. Ba za mu ci gaba da fa’ida ba, amma za mu yi ƙoƙarin taimaka muku fara kasuwancin noman rogo tare da wannan tsarin kasuwancin noman rogo.

Idan kun sami matsala yin shiri don kasuwancin ku a baya, zaku iya zuwa wurin da ya dace don taimako.

A cikin noman kasuwanci, ana yin wannan ne don manufar siyarwa kawai. Komai girman girman gonar rogo, kawai bi wannan shirin don koyan yadda ake tsarawa da kyau.

Ga tsarin kasuwanci don fara gonar rogo.

Babban makasudin wannan labarin shine samun nasarar rubuta tsarin ku da aiwatar da shi ta hanyar aiwatarwa.

SHIRIN TASHIN KASUWAR KASUWAN KASUWAR YUCA

Doug Harris Farms gonar rogo ce da ke wajen Carlson City, Nevada. Yankin yana da yanayi mai kyau wanda ya dace da noman yucca. Za mu yi amfani da tsarin ban ruwa. Muna shuka rogo akan sikelin masana’antu kuma muna kuma samar da garin rogo wanda ake amfani da shi don dalilai iri -iri.

Wasu daga cikin amfanin rogon mu sun haɗa da samar da ethanol da aka samo daga wannan amfanin gona. Sauran sun hada da samar da abincin dabbobi da kayan gasawa.

Kasuwancinmu sabo ne kuma tsawon shekaru mun fara haɓaka ƙarfinmu. Babbar manufarmu ita ce kafa kamfanin sarrafa rogo. Ana aiwatar da wannan aiki sosai kuma zai fara aiki cikin shekaru 3 na farko bayan fara aiki.

An sadaukar da mu musamman ga noman rogo ta hanyar tsarin ban ruwa na ruwa. Ana sa ran masana’antar sarrafa mu za ta zo kan layi shekaru 3 bayan ƙaddamarwa. Baya ga noman rogo, muna kuma ba da horo da shawarwari ga manoma masu sha’awa.

Burin mu shine mu zama babban kasuwanci a noman da sarrafa rogo. Ganinmu ba kawai don samfuranmu bane don albarkar kantin sayar da kayayyaki a ko’ina cikin Amurka, har ma don zama mai fitar da samfuran rogo masu inganci.

A Doug Harris Farms, mun himmatu da bayar da mafi kyawun samfuran kawai ga abokan cinikinmu. Waɗannan sun haɗa da iskar ethanol, abincin dabbobi, da ƙari. Muna ƙirƙirar alama mai ƙarfi wanda aka san ingancinta.

Noman rogo yana buƙatar babban jarin jari. Muna buƙatar isasshen kuɗi don fara mu akan hanya madaidaiciya. Mun yi nasarar samun saka hannun jari ta hanyar hannun jari a cikin adadin dala 1,000,000.00 Za a ƙara ƙarin $ 10,000,000.00 ta hanyar lamuni daga banki da aka amince da shi.

Mu kamfani ne da ke bunƙasa kan sabbin fasahar aikin gona. Koyaya, mun fahimci cewa wannan kadai baya bada garantin nasara. Manufarmu ita ce gano yadda muke fuskantar haɗarin da dama.

Muna samun bayanai masu zuwa;

Kasuwancinmu na noman rogo yana cikin matsayi na musamman don cin gajiyar dimbin damar da muke da ita. Yawancin kayan rogo ana shigo da su.

Kasuwancinmu zai amfana da wata manufar tallafi don tallafawa samarwa da sarrafawa na cikin gida.

Rashin ƙarfi a gare mu shine kuɗi. Rashin isasshen kuɗi shine babban dalilin da yasa muka fara a matakai.

Wannan yana haifar da ɗan jinkiri don mayar da martani ga babbar kasuwa da ke akwai don kamawa.

Yiwuwar tana da yawa! Ana yin noman rogo musamman a yanayin zafi. Yanayin yanayin Nevada ya sa ya zama wuri mai kyau don fara gonar rogo. Muna amfani da wannan dama don ƙirƙirar kasuwanci mai inganci na noman rogo.

Duk da cewa akwai dama mai yawa, mu ma muna fuskantar barazana. Suna ɗauke da matsalolin cikas na tsarin mulki waɗanda za mu iya fuskanta yayin yin rijistar kamfanoni da fitar da samfuranmu. Wannan ba shi da kyau ga kasuwanci kuma yana iya haifar da asara.

Har yanzu, matsalar kuɗi ta duniya tana haifar da babbar barazana ga ayyukanmu. Muna ta’azantar da mu cewa wannan ba koyaushe yake faruwa ba, amma hakan baya canza gaskiyar cewa barazana ce.

Mafi yawan samar da kayayyakin rogo ta hanyar shigo da kaya. Wannan yana ba mu dama ta musamman don ɗaukar mahimmin kasuwa. Hasashen tallace-tallace na shekaru 3 yana nuna karuwar buƙatu mai mahimmanci;

  • Shekarar kuɗi ta farko. USD 6.000.000,00
  • Shekarar kudi ta biyu. USD 15.000.000,00
  • Shekarar kasafin kuɗi ta uku. $ 35,000,000.00

Ana cinye rogo ta hanyoyi daban -daban. Hakanan ana amfani dashi azaman abincin dabbobi. Wannan ƙari ne ga ethanol da aka samo daga wannan al’ada. Kasuwar da za mu yi niyya za ta haɗa da gonaki na shanu, gidaje, kamfanonin makamashi da kasuwancin da suka dogara da sarkar ƙimar rogo don rayuwarsu.

Noman rogo kasuwanci ne na noma wanda ya shafi sassa daban -daban na tattalin arziki. Wannan ya sa ɗaukar bayananmu ya yi yawa.

Don tallata kasuwancinmu yadda yakamata, za mu yi amfani da hanyoyi daban -daban don shiga kasuwar da muke so. Waɗannan sun haɗa da tallace -tallace a cikin mujallu na aikin gona da gidajen yanar gizo, aika wasiƙun maraba ga kamfanoni waɗanda ke dogaro da samfuranmu, kasancewa koyaushe a bukukuwan noman da nune -nune, da kuma maganar baki.

Teamungiyar ƙwararrun ƙwararrunmu suna sa kasuwancinmu ya fi dacewa. Mun kuma haɗa tsarin lada a cikin tsarin kasuwancinmu wanda ke taimakawa haɓaka yawan aiki.

wannan Misalin tsarin kasuwanci don noman rogo kun rufe wasu mahimman sassan don haɗawa cikin shirin ku. Kodayake binciken yuwuwar ku na takaice ne, yakamata ya ba ku damar zana cikakkiyar ƙaddara don ƙarawa cikin shirin ku.

Kuna iya yiwa wannan shafi alama