Misalin shirin kasuwanci na samar da kiɗa

SHIRIN TASHIN KASUWAN KANO MUSIC

Babu shakka masana’antar kiɗa tana ɗaya daga cikin ɓangarorin da suka fi cin riba a masana’antar nishaɗi.

Mutane suna son sauraron kiɗan da aka shirya sosai tare da rawar rawa mai kyau. Don haka idan zaku iya haɗa sauti da haruffa tare don yin kiɗan rawa mai kyau, yakamata kuyi la’akari da fara kasuwancin kiɗa.

Koyaya, zaɓar kasuwanci mai riba don farawa da samun ƙwarewar farawa ba garanti bane na nasarar kasuwanci. Don kasuwanci ya yi nasara, dole ne ku tsara kuma ku shirya. Kuma hanya ɗaya ta yin hakan ita ce rubuta tsarin kasuwanci.

SHIRYE-SHIRIN KASUWAN KASA

Rubuta tsarin kasuwanci zai taimaka muku ganin abin da kuke buƙatar cimmawa a kasuwancin da kuke shirin farawa, sannan ku yi tsare -tsaren da suka dace don cimma hakan. Wannan zai cece ku kurakurai da kurakurai marasa mahimmanci.

Don haka abin da za ku fara yi idan kuna son fara kasuwancin samar da kiɗa shine rubuta tsarin kasuwanci. Ana iya yin hakan ta hanyoyi biyu. Kuna iya hayar ƙwararren marubucin shirin kasuwanci don taimaka muku rubuta shirin kasuwancin ku.

Hakanan zaka iya rubuta wannan da kanku.

Idan kun yanke shawarar rubuta tsarin kasuwanci da kanku, kuna buƙatar jagora kan yadda zaku yi daidai. Kuma wannan shine inda wannan post ɗin yake son taimaka muku. Wannan post ɗin samfuri ne na tsarin ƙirƙirar kiɗan kiɗa wanda zaku iya amfani dashi azaman samfuri don ƙirƙirar kanku cikin sauƙi.

Anan akwai samfurin kasuwanci samfurin don fara rikodin kiɗa da kasuwancin samarwa.

SUNAN SAUKI: Wasan kide -kide mara misaltuwa

SANTA

  • Takaitaccen Bayani
  • samfurori da ayyuka
  • Bayanin ra’ayi
  • Matsayin manufa
  • Tsarin kasuwanci
  • Dabarar kasuwanci da siyarwa
  • Ine Fountain


Takaitaccen Bayani

Pany Production Production pany kamfani ne mai rijista wanda za a kafa a Beverly Hills, Amurka Pani za ta ƙware wajen samar da kiɗa tare da sauti mai inganci da waƙoƙin da za su zama masu ban sha’awa ga masu sauraron mu.

Cewa masana’antar kiɗa tana da riba sosai yanzu ba labari bane. Saboda ingancinsa na farashi, mutane da yawa suna yin kiɗa don samun kuɗi mai yawa. Koyaya, yawancin kamfanonin kiɗan da muke da su ba su da ƙima don taimaka wa waɗannan mawakan da aka haɗa su ƙirƙirar babban kiɗan da mutane za su so.

Kuma ƙananan kamfanonin kiɗan da za su iya taimaka wa waɗannan mawaƙan masu kishi koyaushe suna da wahalar jurewa. Wannan manuniya ce cewa akwai babbar kasuwa ga kasuwancin da muke shirin farawa.

Muna tsara kasuwancinmu don biyan bukatun kasuwar da muke so. Hankalinmu yana kan ƙwararrun masu fasaha waɗanda za mu taimaka ƙirƙirar kiɗan inganci wanda zai zarce mafi kyau a masana’antar kiɗa.

Za mu tabbatar da cewa yanki namu ya cika manyan ƙa’idodi kuma an sanye shi da kayan aiki masu inganci waɗanda zasu taimaka mana ƙirƙirar kiɗa mai girma ga abokan cinikinmu. Hakanan za a zaɓi ma’aikatan mu daga mafi kyau a cikin masana’antar tare da duk ilimin da ƙwarewar ɗakin kiɗan mu yana buƙatar ficewa daga taron kuma ya zama mara misaltuwa.

Samar da kiɗan da ba za a iya jurewa ba zai kasance mallakin Mista Bobby Brown da Mista Fred Marshall. Mista Brown ƙwararren mawaƙi ne kuma mai shirya kiɗa wanda ya yi aiki ga manyan kamfanonin kiɗa na Amurka a cikin shekaru XNUMX da suka gabata.

A gefe guda, Marshall ƙwararren masani ne na kasuwanci wanda ya ƙware wajen taimaka wa kamfanonin samar da kiɗa su canza kasuwancin su zuwa babbar alama. Ya tuntubi kamfanonin kiɗa sama da 100 a Amurka da Kanada, yana taimaka musu samun sakamako mai kyan gani. Tsofaffin biyun, tare da hazaƙarsu da ƙwarewar ƙwarewa, suna ƙirƙirar wasan kide -kide mara misaltuwa.

Bayanin ra’ayi

Manufar Kayayyakin da ba za a iya jurewa ba ita ce gina ƙaƙƙarfan suna don samar da kiɗa mai inganci da ilimantar da mawaƙan mu don fitar da mafi kyawun masana’antar.

Matsayin manufa

Haɗin kiɗan da ba za a iya jurewa ba dole ne koyaushe ya yi amfani da sabbin abubuwa da fitattun ra’ayoyi don taimaka mana doke sauran ‘yan wasa a masana’antar kiɗa.

samfurori da ayyuka

Production Music wanda ba a iya jurewa ba ya himmatu ga bayar da samfura masu inganci da ayyuka masu inganci don taimaka mana hidimar abokan cinikinmu da kyau. Wasu samfuranmu da aiyukanmu sun haɗa da:

  • Kayan kiɗa
  • Rikodin kiɗa
  • Rikodin sauti
  • Samar da sauti
  • Samar da jingles na talla
  • Fim ɗin sautin sauti
  • Sayar da kayan kida
  • Rikodin bidiyo na kiɗa
  • Horarwa da tuntuba

Tsarin kasuwanci

Don zama ba a daidaita shi a masana’antar kiɗa, za mu tabbatar da ƙirƙirar wani tsarin kasuwanci wanda ba shi da ƙima wanda zai haɗa da:

  • Daraktan kamfanin
  • Mai shirya waƙa
  • Akwai nazari
  • Injiniyoyin sauti
  • sakataren shari’a
  • Mai lissafi
  • Manajan Kasuwanci
  • Shugabannin tallace -tallace da tallace -tallace
  • Mai rikodin
  • Masu gadi
  • Ana yin kayayyakin gogewa

Kaddamar da farashi

Jimlar kuɗin kuɗin da ake buƙata don ƙaddamar da kasuwancin kiɗan mu shine $ 450,000. Wannan zai rufe farashin yin rijistar kasuwanci, hayar filin ofis, kayan siye, ɗaukar masu siyarwa, da sauransu. Ya kuma kunshi biyan albashi ga ma’aikata na watanni ukun farko bayan fara kasuwanci.

Ine Fountain

Wadanda suka kafa biyu sun sami damar tattara albarkatun su da tara dala 200,000. Sun kuma karɓi rancen $ 100,000 daga abokai da dangi. Suna shirin karban ragowar $ 150,000 a matsayin rancen banki.

Anan ne samfurin kasuwancin samar da kiɗan samfurin Suna ƙunshe da mahimman bayanan da ake buƙata a cikin tsarin kasuwanci. Jin kyauta don amfani dashi azaman jagora don rubuta naku.

Kuna iya yiwa wannan shafi alama