70 ra’ayoyi masu sanyi don sunayen rikodin

Anan akwai wasu kyawawan ra’ayoyi don sunan kamfanin rikodin.

Wani lokaci yana iya zama da wahala a nemo sunan da ya dace don kasuwancin ku. Na’am! Wannan gaskiya ne ga mutane da yawa. Idan kuna karanta wannan, kuna iya fuskantar irin wannan matsalar. Muna nan don taimakawa tattauna dabaru masu jan hankali don sanyawa lakabin suna.

Amma menene zai iya kasancewa da sunan? To, a zahiri akwai da yawa. Kasance tare da mu don tattauna wannan da ƙari.

Yaya mahimmancin sunan kamfani mai mahimmanci ga kamfanin rikodin?

Daga farkon mun ambaci kalmar “kama.” Yana da cikakkiyar ma’ana kuma yana nufin niyyar jawo hankali.

Don haka, kafin zaɓar sunan da ya dace don alamar rikodin ku, yi la’akari da waɗannan masu zuwa:

Kafin kasuwancin kamfanin rikodin ku ya fara, dole ne a sami wurin farawa. A takaice dai, kuna buƙatar ilmantar da kasuwar ku. Yana da matukar muhimmanci. Don haka, zaɓin sunan ku mai jan hankali ya kamata ya yi tasiri ta yanayin bayanin sa.

Yanzu, duk da haka kuka zaɓi shi (suna ne na ainihi ko sunan da ba a gani ba), har yanzu kuna buƙatar nuna menene kasuwancin ko abin da yake yi.

  • Yana ba da ƙarfafawa sosai

Zaɓin suna mai kyau ga kamfanin rikodin ku abin ƙarfafawa ne. A wannan yanayin, yana motsawa! A sakamakon haka, idan kuna sha’awar yin kida, zai fi muku sauƙi samun sunan da ya dace. Duk da haka, koda kun zaɓi cikakken sunan da ya dace, har yanzu akwai matakin da dole ne ku shawo kan; bincika da suna.

Akwai alamun rikodin da yawa tare da sunaye na musamman. Daga cikinsu, zai iya zaɓar sunan da ya fi so.

Yawancin su suna kama sosai. Koyaya, labari mai daɗi shine cewa zaku iya zaɓar daga wasu da yawa, kamar yadda za’a nuna a ƙasa.

Wannan lamari ne mai mahimmanci yayin zaɓar suna. Kafin abokin ciniki ya shiga cikin kayan aikin ku, yakamata kuyi tunanin abin da zaku yi tsammani. Abin da sunan ke yi ke nan. Yana ba da alamar lakabin ku.

Catchy Tag Name Ideas

Kuma yanzu a tsakiyar hankalinmu; ra’ayoyin taken masu kama da za ku iya amfani da su don kasuwancin rikodin ku. Ta hanyar zaɓar ko yin amfani da ra’ayoyin suna ɗaya ko fiye, tabbas za ku sami mafi kyau. Koyaya, wannan yana buƙatar wasu kerawa a ɓangaren ku. Wasu sunaye sun haɗa da;

  • Sautin sautin
  • kiɗan lush
  • Bayanan Xtreme
  • Studios Labs na Kiɗa
  • Mawakan hip hop
  • Ambaliyar Ruwa
  • Kyakkyawan samfura
  • Mega buga
  • Musu dodanni
  • Haɗin Masters y
  • Rahoton duniya
  • Sauran sunaye masu jan hankali sun haɗa da;
  • Studios Music Studios
  • Ayyukan AlterEgo
  • Hashtag Sauti Production
  • Loopie Music
  • Situdio na madadin sauti
  • GoldCast Mega Beats
  • Studios na CrankUp
  • Injiniyan Sauti Inc.
  • Samar da sautin madaidaiciya
  • Coulter Mega Beats y
  • Sautin Estudio na Duniya

Shin kun sami ƙarin? Idan ba abin farin ciki bane ko abin tunawa, jumla masu zuwa na iya isa:

  • Sauti Marathon Kiɗa
  • Rangers na Kiɗa
  • Samar da Ƙarar Sauti
  • Maɗaukaki masu haɗa sauti
  • Gidan wakar gwanja
  • Haɗin wuta
  • Haɗa kiɗa
  • Sauti na har abada
  • Samfuran Platinum
  • Nazarin sauti na Decibel
  • Kiɗan gida
  • Gidan sauti mai daɗi
  • Ayyukan Soundscape
  • Sautunan asiri
  • Shirye -shirye tare da ƙafafun mu a ƙasa
  • Sautunan wuta
  • Muxic HotBed
  • Sauti na kibiyoyi a Syracuse
  • Waƙar Acoustic
  • Fashewar Sauti!
  • Waƙar zafi
  • Pop sauti
  • Ƙarfin Iko!
  • Injiniyan Sauti na Asali
  • Tashi sama!
  • Duba Makirufo 123
  • Sauti mai raɗaɗi
  • Samar da Sautin Ruwa
  • Sautin yau da kullun
  • Lissafin tashin hankali
  • Border Breakout production
  • Bayanan Starboiz
  • Mai haske !!
  • Studios Music Studio
  • Panic Revolt Music Production
  • Ƙungiyar kiɗan kiɗa
  • Ƙungiyar kiɗa ta musamman
  • Duniyar Waƙar Calhoun
  • Fusion kiɗa
  • Sonic Bomb Production da Studio Classic mara iyaka

Menene ya sa sunan lakabin rikodin ya zama na musamman?

Bayan an jera wasu sunaye masu kama da za ku iya amfani da su don alamar rikodin ku, yana da kyau mu ma mu ambaci wasu abubuwan da ke sanya suna na musamman.

  • Sunan kamfanin rikodin ku shine abin da kuke yi da shi

Har ila yau, wannan sanarwa tana da inganci ga sabbin masu shiga masana’antar. Kamar yadda aka nuna a sama, sunayen da aka ambata suna isar da saƙonni. Koyaya, waɗannan sunaye na iya zama ko a’a. Muhimmin abu anan shine zaku iya bincika wasu sunaye.

A madadin haka, kuna iya ganin sunaye kamar waɗanda aka lissafa a sama. Daga can, zaku iya zaɓar kowane ko zaɓi wasu fannoni ko halayen sunayen. Ana buƙatar kerawa.

Wannan wani mataki ne da ya sa zaɓin sunan mai jan hankali ya cancanci ko a’a. Yana da mahimmanci kada ku yi komai da kanku. Koyaya, ba a yi wannan don tayar da shakku ba, amma don ku iya bayyana ko gyara zaɓin sunan ku.

Don haka, bayan da kuka zaɓi suna, ku nemi ra’ayin abokai da masu ra’ayi iri ɗaya, musamman waɗanda suka fahimci kiɗa. Wannan yana tafiya mai nisa don inganta zaɓin ku.

  • Samu taken tag ɗin da kuka makale

A takaice dai, yana nufin kawai ku zaɓi sunan da yake da sauƙin tunawa. Ba wannan kadai ba, dole ne sakon ya kasance a bayyane.

A matsayin mai mallakar alamar rikodin, dole ne ku yi hulɗa da abokan ciniki iri -iri, musamman mawakan kida. Waɗannan su ne jakadun ku kuma za su wakilci alamar ku. Don haka alamar ku ta fara da suna kuma yakamata ta riƙe cikin sauƙi.

A duk lokacin da mutane suka yi ƙoƙarin tunawa da suna, saƙo ko haske nan da nan ya zo cikin tunani.

Finalmente

Zaɓin suna zai yi tasiri ko mara kyau ga kasuwancin kamfanin rikodin.

Don haka, ya zama dole ku ba da komai yayin zabar ɗayansu. Kamar yadda kuke gani, zaɓar sunan mai jan hankali yana buƙatar dabarar kirkira.

Don haka, dole ne ku bar tunanin ku ya zama daji. Abin farin, waɗannan ra’ayoyin sunan kamfani mai rikitarwa ya isa.

Kuna iya yiwa wannan shafi alama